[0001183] Chương trình đào tạo của Komatsu về các hệ thống

hyundai
Bình luận: 24Lượt xem: 6,787

hyundai

Tài xế O-H
Title:Chương trình đào tạo của Komatsu về các hệ thống
Size:12.3 MB
Format:pDF
Language:English

TIENVY

Tài xế O-H
Bác huyndai oi nhiều điểm quá em không đủ điểm bác gửi cho em đường link được không em thank bác nhiều.

B

bao45th1

Khách
Tài liệu rất hay, cố gắng bạn gửi lên các tài liệu về xe tải và khách hạng nặng của huyndai nha.

100W

Tài xế O-H
Anh cho em xin một bản. Em làm ngoài mỏ ở QN có rất nhiều tài liệu Komatsu nhưng toàn Shop manual thôi. em muốn hiểu biết nhiều hơn để sau này chia sẻ kn với mọi người. e-mail của em: thanglongptsv@gmail.com thanks anh nhiều.

bomva

Tài xế O-H
bác hyundai ơi cho em xin một bản nhé.em ko đủ điểm để download được bác ah.em chân thành cám ơn

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

em cảm ơn bác khoadongluc nhiều nha.em xin lỗi vì em chưa biết gửu tin cho bác bằng cách nào cả

longxehoi

Tài xế O-H
chào bác hundai mình làm bên điện cơ gới nặng thật sự rất cần nhưng o đủ điều kiện cũng o dám làm phiền bác - thật sự cám ơn bác rất nhiều vì bài viết hay -email anhlongdienkhanh@yahoo.com dt 0907756178 chúc bác thành công trong công việt

T

thuynguyen831

Khách
Bác ơi.Chia sẻ tài liệu chứ có phải kinh doanh đâu.800 điểm hichic.biết đến bao giờ em mới đủ

vuongpro

Tài xế O-H
đến tận 800 điểm bao giờ mới đủ đây , bác làm thế thì đã hạn chế sự ham học hỏi của nhiều người rồi, chỉ những ngừoi lâu năm mới có thể download được , thôi, , bác hãy cho e xin bản nhé , em học chuyên ngành máy công trình nên rất hứng thú về nó,thanks bác nhé ( dinhvuonggtvt@gmail.com )

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên