Thông báo khẩn cấp từ BQT O-H [14.01.2012]

Duyleauto
Bình luận: 2Lượt xem: 1,387

Duyleauto

Tài xế O-H
Thông báo với toàn thể anh em là hiện nay đang có một số kẻ xấu đã hack nick yahoo của một số thành viên trong BQT như anh_nv2411, buctuong_lua16..., với mục đích xin tiền nạp thể điện thoại, xin quyên góp ủng hộ, và các mục đích khác nhằm phá hoại.

Vì vậy nếu như bất kể anh em nào nhận được bất kì lời mời gì, hoặc gởi click vào bất kì một link nào, xin anh em không nghe và không làm theo những kẻ xấu đó, ít nhất là từ bây giờ cho đến khi có thông báo chính thức hoạt động trở lại.

PNTQ

Tài xế O-H
nguy hạo nhất là bọn tin tặc có gửi một tấm hình (đan trường) đến cho mọi người nếu ai mà nhận tập tin đó là se bị bọn chúng lấy mất nick ngay lập tức, tôi là người đầu tiên bị nhe vậy và bọn chúng đã lấy nick yahoo cảu tôi để nói chuyện với những người bạn trong lis của tôi và trong đó cũng có bác buctuong_lua16 vậy mong tất cả các bác hãy cảnh giác với những gì bọn chúng nói ví dụ như chúng lấy nick cảu tôi và nói chuyện với mọi người và bảo là nạp tiền điện thọa 500k sẽ có tài khoản là 5.000.000 vậy mong mọi người hãy cảnh giác cao về những hành vi trên nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên