A E O-H thích đi xe nào

M
Bình luận: 14Lượt xem: 1,834

mr.anhtai

Tài xế O-H
với việc kinh tế càng ngày càng phát triển mong muốn cải thiên đi xe hơi của nước ta lại tăng lên đó là vấn đề chung còn giờ đây em lập toppic này để sưu tầm các chú dế mà dự định hoặc tới đây em em O-H chúng ta đi. với việc phát triển của các hảng ô tô càng ngày càng cạnh tranh mạnh giờ đây việc chon 1 chiếc xe phù hợp với mình là rất khó vì a e hay phân vân giữa cái nọ và cái kia. vậy tập thể O-H cho em biết các cụ thích đi xe gì hãng gì vì sao lại chọn loại xe đó

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Em đang máu con zace suff cuối đời 2005 ! Con này gầm cao máy khỏe ! chạy bền và dữ giá ! quê em chỉ có hợp loại này thôi !

ezup

Tài xế O-H
Mơ ước của em là 1 em range rover ....xe to , dáng khoẻ, gầm rú điên cuồng.. Nhưng đấy là ước mơ thôi , còn thực tế thì em chỉ cần một chú kia morning 2012 vì theo em xăng ít, mà đời mới này tíhc hợp rất nhiều tiện nghi, bật tự động này, chống trượt, abs, ebd, asp v..v em nghiện chú này, gia sả khoảng 460t

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
hay đó pác

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

nếu có em sẽ mua chiếc toyota corola 1.6, 4 chỗ đời cũ....bởi vì nó rất tiết kiệm xăng 100km chỉ có 5-6lít xăng là cùng nếu bác nào thích chơi xe cổ thì đây la con xe hay nhất...đó...

mr.anhtai

Tài xế O-H
hihi mơ ước gì đi cũng phải làm tốt những việc trước mắt việt nam thể này không biết khi nào mà bằng lào huống chi là mỹ đức anh nhật................ buồn thật

mydream_8588

Tài xế O-H
Mặc dù ước mơ là ước mơ,nhưng không ai đánh thuế ước mơ ,nên em vấn mơ và phải cố gắng thực hiện ước mơ
Có bác nào có cùng mơ ước sở hữu chiếc xe đó với em không nào?

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
với việc kinh tế càng ngày càng phát triển mong muốn cải thiên đi xe hơi của nước ta lại tăng lên đó là vấn đề chung còn giờ đây em lập toppic này để sưu tầm các chú dế mà dự định hoặc tới đây em em O-H chúng ta đi. với việc phát triển của các hảng ô tô càng ngày càng cạnh tranh mạnh giờ đây việc chon 1 chiếc xe phù hợp với mình là rất khó vì a e hay phân vân giữa cái nọ và cái kia. vậy tập thể O-H cho em biết các cụ thích đi xe gì hãng gì vì sao lại chọn loại xe đó
Bác lập topic này tham khảo nguyện vọng của anh em để xây dựng kế hoạch trợ giá ạ.:69::69::69:
"Bá cáo "với bác là em thích 1 con Phantom ạ.Em không hiểu rõ về các phiên bản của nó lắm nhưng 3con chạy trên chỗ em con nào em cũng thấy mê.Nhưng đó là thích thôi ,còn để sử dụng chắc vẫn "phải " mua Q7.:dl:dl:dl.Em nuôi heo đất cũng dc gần 1 củ rồi.

hieudienlanh

Tài xế O-H
Hay là bao giờ đủ tiền chung với cụ Đức con mec 3 khoang.Mỗi thằng 1 khoang còn 1 khoang để bia uống chơi.Nghe đâu con của mai cơn zắc sơn sắp bán hay sao ấy

hoangla0386

Tài xế O-H

như thế này nè bác nếu bác thật sự muốn nuôi con heo đất để mua ô tô thì em thấy BMW là ok vì em đang sử dụng dòng này tuy lâu lâu dàn lạnh hay trục trặc nhưng chạy thì oke lắm. Chúc bác thực hiện được ước mơ

hoangla0386

Tài xế O-H
Mặc dù ước mơ là ước mơ,nhưng không ai đánh thuế ước mơ ,nên em vấn mơ và phải cố gắng thực hiện ước mơ
Có bác nào có cùng mơ ước sở hữu chiếc xe đó với em không nào?

Câu nói hay quá: con người mà vẫn phải có mơ có ước có mục đích cho phía trước mới có thể vượt qua được mặc dù rất khó khăn nhưng mơ và ước là không thể thiếu, mình đang mơ một con 7 chỗ tầm cũ cũ tí của hãng Lexus lắm đang cố gắng thực hiện đây các bác ơi. Mong các bác cũng thực hiện được ước mơ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên