AC Control Modul của Huyndai County

kia_service
Bình luận: 6Lượt xem: 1,717

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Hôm nay có chút vấn đề về phụ tùng County xin các bác giúp đỡ nhé.Tình hình là con "ma làm " này lại bị hỏng cụm công tắc điều khiển ,vì nó chế thêm 1 cái quạt làm mát chỗ két tản nhiệt nhò dưới dàn Intercooler.Nhưng con relay quạt bị chập nên tèo luôn cả bảng điều khiển bên trên.Hình dạng của em nó thế này ạ.

Hãng em nó báo giá 3 củ rưỡi ,mà em thấy bên trong nó cũng không có gì phức tạp lắm (em đoán là hàng hiếm nên hãng chém).Bác nào làm xe này hoặc có linh kiện này thì làm ơn thông tin giúp em với nhé.

hocnghe

Tài xế O-H
em cũng đã sử vụ này rồi bác cứ cậy vỏ nhựa ra kiểm tra mạch in xem có bị đứt không đa phần là bị đứt mach in. 3 củ thì đắt quá

PNTQ

Tài xế O-H
chú đức ah, anh cũng đã sửa vụ này một lần rồi, chú cứ tháo hết nó ra đi xem nó đứt mạch nào thì nối mạch đó ok không vấn đề gì đâu.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em đã cậy và đã nối từ đầu rồi ạ ,đây không có nhiều mạch dk tự động nên cũng ko đến nỗi phức tạp lắm.Nhưng chủ xe là khách quen ,nên em check giá ,nếu ko quá cao thì ông ấy sẽ thay mà em lại có thêm tí thu nhập.Hjhj.Mong các bác lưu ý ,em đã hỏi Huyndai Thành Công ,Vinamotor và chợ Giời nhưng không ở đâu có hàng rời.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên