Accord xe bị tiêu điên can

vtran
Bình luận: 2Lượt xem: 936

vtran

Tài xế O-H
tình hình la em co co accord 2004 no bị tiêu điện cú để qua đên la không thể nào nổ được đã dùng đèn thử đấu nối tiếp với mat và rút cầu chì nhưng không tim thấy phần bị tiêu điên đọc không co lỗi ji mong các cụ chém rum

technologyotosd07

Tài xế O-H
thế bác đã kt accu chưa.mới hay cũ tốt hay xấu vậy.bác dùng đèn thử thì có tác dụng với các phụ tải thiết kế theo xe nhưng một số lắp thêm thì ko được đâu(mp3,tivi,sound,...)có thông tin thêm cho ae biết nha chào bác

tuandienvbhp

Tài xế O-H
tình hình la em co co accord 2004 no bị tiêu điện cú để qua đên la không thể nào nổ được đã dùng đèn thử đấu nối tiếp với mat và rút cầu chì nhưng không tim thấy phần bị tiêu điên đọc không co lỗi ji mong các cụ chém rum
cụ ơi cụ kiểm tra lại xem bình acquy tốt hay xấu, với dòng xe này cụ dùng phương pháp đấu đèn thử nối tiếp bình ác quy ( khi đấu nối tiếp đèn thử với bình ác quy trong điều kiện rút chìa khóa tất cả các cửa đều đóng các hệ thống trong xe không hoạt động, trong 15s đèn thử phải tắt( không sáng). còn với những dòng xe đời cao hơn (xe có hộp BCM) phương pháp này sẽ không phát hiện được và ko hiệu quả. Với xe này cụ dùng bòng đèn thử để kiểm tra là được( ko có hệ thống nào ăn điện ) thì cụ kiểm tra lại bình acquy cụ nhé. chúc cụ sớm trị lành bệnh em nó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên