Alldata 10.50 - DVD Import 1 [Chỉ có duy nhất tại oto-hui.com]

Già Làng O-H
Bình luận: 52Lượt xem: 14,931

phuckich212

Tài xế O-H
em thấy bác thường upload bằng torent bên việttorent mà sao bác không up giống như vậy cho bọn em down cho nó dễ vậy bác? down như zây dễ bị die quá!!!!

OS

Đời là bể khổ!
em thấy bác thường upload bằng torent bên việttorent mà sao bác không up giống như vậy cho bọn em down cho nó dễ vậy bác? down như zây dễ bị die quá!!!!
Các bác cứ vui lòng đợi, BQT đang nỗ lực để upload lên chuyên trang data của OH!, khi nào có sẽ thông báo sau.

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Http://data.oto-hui.com/thinhnhan/41i3dzxbr9p1.html link này die òi. sửa e với bác GIÀ LÀNG :(

Die đâu. Server O-H mà die sao được.

roswell

Tài xế O-H
E đổ xăng thấy link rồi. mất mạng cái mất hết link rồi :(. dù sao cũng cám ơn bác nhiều lắm. mà dow 2cd về vẫn cai đc đúng ko bác GiÀ LÀNG. chỉ là những xe khác không có giữ liệu đúng ko ạ

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
E đổ xăng thấy link rồi. mất mạng cái mất hết link rồi :(. dù sao cũng cám ơn bác nhiều lắm. mà dow 2cd về vẫn cai đc đúng ko bác GiÀ LÀNG. chỉ là những xe khác không có giữ liệu đúng ko ạ
9 xác.................... Mất mạng, đổi IP ngay. Đồng nghĩa với việc share link. Server cấm down tiếp sao nói link die :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên