Alldata 10.50 - Install + Crack [Link mediafire, Dlink duy nhất]

Già Làng O-H
Bình luận: 103Lượt xem: 32,070

OS

Đời là bể khổ!
sao em cài sài được một lần còn lần sau thì không sài được nữa, hình như trang chủ của alldata biết được đang sài lậu nên cắt hay sao đó.
Cụ gỡ bằng công cụ Your uninstall tại đây
Sau đó cụ dọn rác bằng công cụ CCleaner tại đây
Mục đích là dọn sạch giá trị trong registry và cache, để tránh lặp lại hành động tương tự khi cài đặt lấn sau.

OS

Đời là bể khổ!
Cảnh cáo nguyentu.dlk40 lần 1: Bài viết toàn xin xỏ, spam không mang tính chất xây dựng!

duyquyauto

Tài xế O-H
Bác già làng ơi em hoi bác ty cái này của bác dung lượng bao nhiêu vậy down hết về là cài được hả!!! Em co xin được all data 10.40 2011 dung lượng 500Gb mà lại ko có file cài đặt bác xem có gủi cho em với đia chỉ mail của em là: duyquyauto@gmail.com cảm ơn bác trước nhe

OS

Đời là bể khổ!

aprilia125

Tài xế O-H
:5: mình rất thích tài liệu này, nhưng ko đủ điểm để down hết. phải cố gắng thôi:((

Nhắc nhớ thành viên aprilia125: Không reply bài kiểu Spam, không mang tính chất xây dựng như thế này nữa.

hondacuper

Tài xế O-H
Em xin có ý kiến như thế này. Phần mềm này nó rất hữu dụng cho anh em sửa chữa ô tô, nguồn dữ liệu là rất lớn nhưng cũng có những xe mà anh em ko bao giờ hoặc ít khi sửa. Vậy là ko dùng nhưng vẫn phải lưu nó, tốn GB ổ. Các bác có thể kiểm tra, sàng lọc xem ví dụ như đĩa 1, 2, 3... cho xe nào để anh em có thể lựa chọn tải về dùng được ko hay bắt buộc phải có đủ chứ tải đầy dủ thế này thì tốn GB trong ổ và cũng tốn điểm lắm các bác ạ. Em xin cảm ơn!

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Em xin có ý kiến như thế này. Phần mềm này nó rất hữu dụng cho anh em sửa chữa ô tô, nguồn dữ liệu là rất lớn nhưng cũng có những xe mà anh em ko bao giờ hoặc ít khi sửa. Vậy là ko dùng nhưng vẫn phải lưu nó, tốn GB ổ. Các bác có thể kiểm tra, sàng lọc xem ví dụ như đĩa 1, 2, 3... cho xe nào để anh em có thể lựa chọn tải về dùng được ko hay bắt buộc phải có đủ chứ tải đầy dủ thế này thì tốn GB trong ổ và cũng tốn điểm lắm các bác ạ. Em xin cảm ơn!
ALLDATA 10.50 2012 - (DVD IMPORT 1)​

Import #1 1982-2012
Acura Cars 1986-2012
Acura Trucks 1996-2011
Daewoo 1999-2002
Daihatsu Cars 1988-1992
Daihatsu Trucks 1990-1992
Honda Cars 1982-2006
Honda Trucks 1994-2006

Mấy Cụ đọc cho kỹ, Tôi đã sàng lọc và đưa thông tin rất chi tiết như thế này.

HYD

Tài xế O-H
Bác ơi sao cái DVD tốn nhiều điểm thế. Mình mới có chưa được 200 điểm mà 1 link thì 200 rồi làm sao có được dât đây bác ới
Có phải chạy phần mềm rồi nhưng không có disc thì không xem được đúng không cụ
giúp với
Cảm ơn cụ trước

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên