Audi A4 2004 convertible không gập được mui mềm

ls600hybryd
Bình luận: 6Lượt xem: 977

ls600hybryd

Tài xế O-H
Tình hình hôm nay em có làm 1 em audi a4 2004 không gập được mui mềm , chả là em nó là xe để cho thuê đám cưới để làm xe dâu các cụ ah ,khách hàng mà thuê xe này đón dâu thì mui mềm phải mở ra mới là sành điệu , mới là dân chơi chứ .Nhưng không may cho chủ xe là hôm trước sau khi đi đám về lái xe có gập mui lên nhưng không được ,quả này đang chạy xe trên đường mà gặp phải mưa rào thì thôi rồi lượm ơi các bác ah :dl Xe vào xưởng lúc chiều tối em cũng chỉ mới kiểm tra được phần cầu chì thôi ( ok các cụ ah ) , đèn mui trên đồng hồ táplô nháy báo lỗi nhưng cái máy scan cùi ở xưởng không đọc được ,mai em phải làm rồi mà em lại không có tài liệu sửa chữa của xe .Cụ nào có tài liệu sửa chữa của audi a4 2004 mui mềm thì share giúp em với ,em xin hậu tạ bằng A95
Cảm ơn các cụ đã quan tâm đến topic cua em

congnghechuandoan

Tài xế O-H
thong thường theo em biết.các mui mềm của các dòng Audi ,bmw z4,hoặc porche mà dạng hai của mui mềm đều có bệnh bị lỗi gập mui.Hai vấn đề mà bác nên kiểm tra ( bác minhtannguyen1992 ) nói chính xác .Một là motor,hai là kiểm tra lại hành trình của nó xem coi có bị kẹt hai cọ gì không.chỉ hai vấn đề đó thôi.thử motor bằng cách cấp nguồn trực tiếp thử đên xem thế nào?.không cần sơ đồ mạch điện đâu.(cần mạch cho chắc ăn thì vào michell ondemand hoặc elsa)
em góp ý cùng bác.

ls600hybryd

Tài xế O-H
Báo cáo với các bác là hôm nay em nó đã được đưa lên bàn mổ , nguyên nhân là bị kẹt chổi than em đã vệ sinh và đã ngon lành rồi ah

Cảm ơn các bác hondacupper, minhtannguyen1992,congnghechandoan đã quan tâm và đóng góp ý kiến đói với topic của em và em xin cảm ơn bác thinhnhan đã cho em team vô máy bác coi tài liệu .Chúc các bác luôn mạnh khỏe may mắn

hondacuper

Tài xế O-H
Báo cáo với các bác là hôm nay em nó đã được đưa lên bàn mổ , nguyên nhân là bị kẹt chổi than em đã vệ sinh và đã ngon lành rồi ah .em minh họa bằng âm thanh hình ảnh cho nó dễ hiểu các bác ah

Và em nó sau khi đã được điều trị xong và chuẩn bị xuất viện ,mời các bác xem đoạn clip sau :

[video=youtube;pp1Ch0tB2oo]http://www.youtube.com/watch?v=pp1Ch0tB2oo[/video]

Cảm ơn các bác hondacupper, minhtannguyen1992,congnghechandoan đã quan tâm và đóng góp ý kiến đói với topic của em và em xin cảm ơn bác thinhnhan đã cho em team vô máy bác coi tài liệu .Chúc các bác luôn mạnh khỏe may mắn
chúc mừng bác!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên