AUDI A6 2007 điều hòa không đóng lốc

N
Bình luận: 20Lượt xem: 1,901

nguyenvantung110

Tài xế O-H
nhà em đang làm em audi a6 ,hiện tại xe nổ máy bình thường bật điều hòa thì lốc không đóng được .em đã kiểm tra điện xuống lốc ,dùng đồng hồ đo điện vào van đít lốc thì chỉ có được 5 voll thôi .em dùng máy chuẩn đoán GCAN 2 đọc lỗi thì máy báo lỗi van áp xuất ( G395 ).mà con van này nó lăp liền dàn nóng .có 3 dây ,2 nửa 12 vol và 1 dây còn lại là mát .em đang tính tìm cách nào đấu tắt con van này xem điều hòa có đóng không mà vẫn chưa tìm được cách nào .bác nào am hiểu ve em này xin chỉ dùm em với

Trainhangeo

Tài xế O-H
Mạch của con van đó đây ah.các cao thủ xem có câu nào câu dk nó giúp k ah

nguyenvantung110

Tài xế O-H
em cũng kiêm đươc mạch của con van đáy rồi nhưng theo trong sơ đồ mạch điện thì con van này có 3 dây và bên trong có mootr con transito thì phải .con van này không giống nhưng con van khác

hungem

Tài xế O-H
nhà em đang làm em audi a6 ,hiện tại xe nổ máy bình thường bật điều hòa thì lốc không đóng được .em đã kiểm tra điện xuống lốc ,dùng đồng hồ đo điện vào van đít lốc thì chỉ có được 5 voll thôi .em dùng máy chuẩn đoán GCAN 2 đọc lỗi thì máy báo lỗi van áp xuất ( G395 ).mà con van này nó lăp liền dàn nóng .có 3 dây ,2 nửa 12 vol và 1 dây còn lại là mát .em đang tính tìm cách nào đấu tắt con van này xem điều hòa có đóng không mà vẫn chưa tìm được cách nào .bác nào am hiểu ve em này xin chỉ dùm em với
- Nếu van áp suất 3 dây là cảm biến áp suất bên cao áp ! Bạn đo lại xem làm sao có 2 lửa 12 vôn được khi rút giắc ra đo kiểm

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Van đít lốc sao lại ở dàn nóng nhỉ

Sangkynpi

Tài xế O-H
trên giắc có số chân
1= mát
2= tinhieu
3= nguồn 15
câu không được đâu( có đc thì cũng loằng ngoằng ) bác thay mới đi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên