Bác nào giúp em coi dòng xe tải nào tốt hiện nay, vửa túi tiền nữa.

D
Bình luận: 5Lượt xem: 1,287

arasaki

Tài xế O-H
Ðề: Bác nào giúp em coi dòng xe tải nào tốt hiện nay, vửa túi tiền nữa.

Đang tìm hiểu về xe tải đây ???

cụ mua xe taỉ thi em biết rồi. nhưng cụ nói rõ 1 chút nữa thì anh em mới góp ý được chứ: cụ mua xe bao nhiêu tấn, cụ thích mua mới hay cũ cũng được, cụ mua ve để chạy cái gì, và quan trọng nhất là cụ có bao nhiêu tiền để mua xe (xe tầm bao nhiêu tiền)

hosytoan

Tài xế O-H

Mua xe tải trọng bao nhiêu tấn, tầm bao nhiêu tiền, hãng xe nào, loại thùng xe phù hợp với nhu cầu sử dụng. Nói chung chung thế thì tư vấn làm sao được.

khophutung.vn

Tài xế O-H

Bạn có thể tham khảo sang dòng Trung Quốc, chạy khỏe giá tiền phù hợp khấu hao nhanh hiện nay có dòng Howo thị trường tin dùng. Còn xe tải nhỏ lựa chọn DFM. Cụ thể chi tiết hơn bạn tham khảo qua site: http://gvtech.vn

hoangmeo123456

Tài xế O-H

Theo kinh nghiệm của em thì dòng xe tải Cụ nên chọn em Hyundai hàng bãi. GIá vừa phải, bền, phụ tùng thay thế quá sẵn và giá phụ tùng thì ok.

khophutung.vn

Tài xế O-H

Hyundai hay Hino dòng khác thì đúng là ngon thật, phụ tùng thì phải xem xét mình thấy chưa đồ nào rẻ như hàng Trung Quốc, vì trước có thể đắt chứ giờ thì quá bèo (rất nhiều phụ tùng trung quốc ở thời điểm hiện nay). So sánh bộ đèn pha em Howo 371 3 chân với Hyundai 3 chân thì howo có 1,1tr/ bộ còn HD lại khác. Về độ bền thì HD luôn ăn đứt, but độ Trâu bò và chất tải thì HD thua em Howo vì nhìn quả thùng không là thích rồi. Nên với bài toán kinh tế hoạt động 1-2-3 năm thì ô tô Trung quốc hợp lý hơn khấu hao nhanh hơn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên