Bác nào giúp em xử lý chờn chân ren lắp bugi

Rainsea
Bình luận: 10Lượt xem: 4,091

Rainsea

Tài xế O-H
Xe bạn em bị chờn mất chân ren bugi trên mặt máy, các bác cho xin cao kiến xử lý và ở Hà Nội thì xử lý ở đâu ạ. Theo suy nghĩ của em thì có mấy phương án:
1. Thay mặt máy: tối ưu nhưng quá đắt
2. Tháo mặt máy ra đắp và taro lại: bác nào làm rồi cho xin kinh nghiệm và nơi xử lý
3. Bôi keo hoặc băng tan chịu nhiệt sau đó vặn lại: bác nào làm rồi cũng cho xin kinh nghiệm và vật liệu xử lý

Em chờ hỗ trợ từ các bác

hungem

Tài xế O-H
- Nếu vị trí nơi tháo bu gi dễ,bạn không cần tháo quy lát,bạn gọi thợ tiện lại làm cho nhé,còn khó nên tháo nắp ra ngoài đem đến thợ tiện họ tròng chân ren khác vào,không đắp vớt gì cả

Rainsea

Tài xế O-H
- Nếu vị trí nơi tháo bu gi dễ,bạn không cần tháo quy lát,bạn gọi thợ tiện lại làm cho nhé,còn khó nên tháo nắp ra ngoài đem đến thợ tiện họ tròng chân ren khác vào,không đắp vớt gì cả
Vị trí tháo thì rất dễ, bác có địa chỉ hay số điện thoại của bác nào làm tiện được chân ren này không ạ.

vanbb19891988

Tài xế O-H
Xe bạn em bị chờn mất chân ren bugi trên mặt máy, các bác cho xin cao kiến xử lý và ở Hà Nội thì xử lý ở đâu ạ. Theo suy nghĩ của em thì có mấy phương án:
1. Thay mặt máy: tối ưu nhưng quá đắt
2. Tháo mặt máy ra đắp và taro lại: bác nào làm rồi cho xin kinh nghiệm và nơi xử lý
3. Bôi keo hoặc băng tan chịu nhiệt sau đó vặn lại: bác nào làm rồi cũng cho xin kinh nghiệm và vật liệu xử lý

Em chờ hỗ trợ từ các bác
Hà nội cụ ở đâu?, em biết chỗ ở mỹ đình thôi. Đem đến xem họ xử lý thế nào, mấy món này các cụ nhà mình làm ngon lắm :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên