Bác nào ở hà nội có phần mềm alldata không ?

T
Bình luận: 14Lượt xem: 1,859

tuananh0589

Tài xế O-H
em kéo thấy được 395gb thì hết dung luong lai phai kéo lại.ngậm ngùi vì cả máy mới có 500gb. tiền hết nên không đầu tư được cái ổ mới.

tuananh0589

Tài xế O-H
các bác ơi trong bộ này không có file setup hay sao ấy.em download xong mà không thấy .các các có thể cho em xin file setup được không ? em đang thèm quá.chứ không thì mất công em download về mà không dùng được .bộ này là alldata 10.52 ạ .cảm ơn các bác.

hondacuper

Tài xế O-H
các bác ơi trong bộ này không có file setup hay sao ấy.em download xong mà không thấy .các các có thể cho em xin file setup được không ? em đang thèm quá.chứ không thì mất công em download về mà không dùng được .bộ này là alldata 10.52 ạ .cảm ơn các bác.
bạn tải cái này về mà chạy: http://www.mediafire.com/download/mz5sxeud7yak8ku/ALLDATA_Repair_-_AUG12.exe

tuananh0589

Tài xế O-H
ai ơi cứu em với .em đang không biết làm như thế nào để sử dụng alldata ạ ? em xem trên mạng toàn sử dụng file iso ạ .mà máy tính của em toàn dowload file folder ...khó quá. thank

tuan311c

Tài xế O-H
mình có 3 bộ tài liệu alldata+michell+gds ai có nhu cầu thì mời mình 1 chầu cafe là ok.còn cài đặt thì nhờ các thành ở công ti obd việt nam cài đặt qua teamviuuuu.sdt của mình là 01658522202.mình ở long biên.(chí anh em trên diễn đàn mình mới coppy)
[MERGETIME="1402679584"][/MERGETIME]
phần mềm của mình là 10.53 chỉ cần coppy khoảng 4-5 tiếng là ok.
[MERGETIME="1402679597"][/MERGETIME]
phần mềm của mình là 10.53 chỉ cần cop khoảng 4-5 tiếng là ok.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên