Balo sk460-8

hoc_hieu
Bình luận: 44Lượt xem: 4,864

Lý thị Miên

Máy công trình OH
Em xin hỏi đã bác nào gặp ban bệnh trên máy sk460-8 như sau chưa giúp em với? dầu thủy lực 46 sạch đẹp, áp điều khiển 35kg/cm2, áp bơm chính khi ép nâng cần 340kg/cm2,mác bơm thủy lực chính k5v200 hiện trạng: máy làm việc được 30phút kẹt cứng con trượt điều khiển trên cả 2balo bơm mất hết lưu lượng mất hết thao tác luôn. hiện tượng kẹt này là kẹt cơ khí nhưng em nghĩ đau đầu cả tháng nay chưa ra đó là nguyên nhân nào dẫn đến kẹt vậy kính mong các tiền bối, cao nhân trên đất nước chữ S giúp em.

Chắc là dầu thủy lực lẫn TẠP CHẤT hoặc Cụ thử cúp bớt lưu lượng bơm tổng thử coi có bị kẹt nữa không ợ ! :5:

hoc_hieu

Tài xế O-H
Cảm ơn các cụ mấy ngày qua đã nhiệt tình góp ý, hôm nay tôi lại lên đường gặp lại em nó, chắc phải một vài tuần nữa mới lại được tham vấn các cụ, qua góp ý của các cụ tôi cũng đã có 1 vài phương án sử lý để em nó được khẻo mạnh như xưa, chân thành cảm ơn các cụ..

truongbaoanh

Tài xế O-H
Cảm ơn các cụ mấy ngày qua đã nhiệt tình góp ý, hôm nay tôi lại lên đường gặp lại em nó, chắc phải một vài tuần nữa mới lại được tham vấn các cụ, qua góp ý của các cụ tôi cũng đã có 1 vài phương án sử lý để em nó được khẻo mạnh như xưa, chân thành cảm ơn các cụ..
Chúc cụ vạn sự như ý nhé! Kết quả thế nào xin cụ cho anh em biết với nhé. Mong chờ kết quả tốt đẹp từ hồi âm của cụ nhiều!

hieuson

Tài xế O-H
Em đã làm con máy tương tự như thể.cũng bị kẹt liên tục.dầu thủy lực vấn đẹp.ngày thảo ba lô hơn chục lần.nhưng sau thay dầu thủy lực mới là song.

news_tech

Tài xế O-H
Kết quả của cụ thế nào! Cụ chốt hạ cho cả nhà hóng đi !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên