Bảo hiểm cho xe ô tô

L
Bình luận: 3Lượt xem: 1,251

lexus86

Tài xế O-H
Hiiiiiiiiiiiiiii cả nhà.

tham gia diển đàn đã lâu nhưng hôm nay em mới khai trương nhà mới, mong các bác quan tâm và ủng hộ nhé..

hiện nay chúng ta chưa hiểu nhiều về bảo hiểm cho chiếc xe yêu của mình, nên mình mạn phép đưa ra chủ đề này. những ai có thắc mắc gì về bảo hiểm xe ô tô thì cứ nêu ra, mình sẽ cố gắng tìm hiểu và giải đáp tất cả cho các bác.

đảm bảm bảo quyền lợi bảo hiểm của các bác mong các bác tham gia đông đảo.

thankkkkkkkkkkkkkkkk

lexus86

Tài xế O-H
buồn thật, mình khai trương chủ đề mới mà không ai tham gia cả.

mình đưa ra vấn đề này các bác thử cho ý kiến nhé.
xe mình mua bảo hiểm 2 chiều (bảo hiểm Vật chất xe), trong quá trình tham gia giao thông thì bị xe máy đêm vào làm bể đèn lái, móp cản, nắp cốp..... nghĩ mình có bảo hiểm và sợ báo công an thì bị giam xe. người đi xe máy thì không có tiền nên họ chỉ phụ mình 1 ít để sữa chữa xe thôi. nhưng khi mình đi làm bảo hiểm thì họ chỉ bồi thường cho mình có 80% chi phí sửa chữa thôi. vậy họ làm đúng hay sai ???????????????

các bác vào chém mái thoải nhé

Vin

Tài xế O-H
Bác ạ không phải là không ai quan tâm , chính bản thân em cũng rất quan tâm đến vấn đề này . Nhưng chỉ dừng ở mức độ hỏi chứ trao đổi thì chưa giám vì chưa có 1 chút kiến thức nào về bảo hiểm ô tô cả ,rất mong các bậc tiền bối quan tâm đến topic này và chia sẻ cùng mọi người!

lexus86

Tài xế O-H
thế thì cho mình hỏi là lỡ không may xảy ra tai nạn xe thì các bác sẽ làm gì nào ????????
mình làm bên giám định bồi thường bảo hiểm ô tô nên muốn chia sẻ với các bác để đảm bảo quyền lợi bảo hiểm cho các bác có xe ô tô (Hiccc mình thì mê xe nhưng không có xe) nên mong các bác nhiệt tình chia sẽ và đóng góp.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên