Đưa vào hoạt động phiên bản mới diễn đàn O- H năm 2013

Administrator
Bình luận: 196Lượt xem: 19,731

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Bác kiểm tra hộ em xem xăng của em đang từ 1200l giờ lại xuống còn có 20l là ntn ak? Và điểm em đặt cho tài liệu là 200l thì giờ nó lại chỉ đặt có 10l thôi. Mong bác giúp đỡ
đúng cos đấy , trước điểm nhích lên rùi xuống ít thì em ko để ý. giờ đang từ gầ 700 tụt phịch cái còn có 51 là sao hở các cụ? thật là ko thoải mái cho lắm!
Đã hoàn trả ! Ai mất điểm thì báo luôn ! Luu ý chúng tôi chỉ nhận hoàn trả lại điểm tù khi sinh hoạt tại diễn đàn mơi !

chrisbeo

Tài xế O-H
Các cụ ơi...phần tìm kiếm e thấy không ổn nì. các cụ fix và bổ xung thêm phần tìm kiếm cho từng box là tuyệt với..không còn gì tuyệt hơn. THANKS.

Administrator

Điều hành diễn đàn
Nhân viên
cụ ơi sao 2 ngày kg onlien dc với ae số lượng xăng kg cánh mà bay đi mắt,h trước là 167l sao khi onlien chi còn có 57l.tiếc là kg có hình pors để xác minh cụ thể
Báo cáo cụ, vì hệ thống xăng cũ của diễn đàn có lỗi trong cách tính xăng nên BQT buộc phải thay cây xăng bằng hệ thống khác đảm bảo hơn. Trong quá trình cập nhật, cây xăng phải thu hồi lại xăng của thành viên đề phòng cháy nổ cụ ạ. Nay cây xăng đã ổn định và đang trong quá trình bơm lại xăng cho các cụ bị thu hồi
Trân trọng cảm ơn sự đóng góp và cố gắng của các cụ.
Mọi lỗi lầm của OH phiên bản mới, BQT tha thiết được các cụ tìm và report cho BQT để kịp thời sửa chữa.
Trân trọng !

Administrator

Điều hành diễn đàn
Nhân viên
Lỗi khi sửa bài
nhờ BQT fix giùm
Cảm ơn cụ đã report lỗi.
Lỗi này xuất hiện do việc đồng bộ giữa cây xăng cũ và mới chưa được triệt để nên khi thực hiện Xóa bài viết sẽ xuất hiện lỗi này
Hiện tại lỗi này đã được xử lý, cụ có thể kiểm tra lại
Trân trọng cảm ơn !

arasaki

Tài xế O-H
có nhiều lần, rất nhiều đó em bấm đổ xăng cho các bác tài khác mà chờ mãi ko thấy gì,em lại bấm phát nữa thì được. nhưng lát sau có thông báo thu hồi xăng của em vì thu hồi đổ xăng cho bác tài khác. em nghĩ ko phải do mạng chỗ em.

Administrator

Điều hành diễn đàn
Nhân viên
có nhiều lần, rất nhiều đó em bấm đổ xăng cho các bác tài khác mà chờ mãi ko thấy gì,em lại bấm phát nữa thì được. nhưng lát sau có thông báo thu hồi xăng của em vì thu hồi đổ xăng cho bác tài khác. em nghĩ ko phải do mạng chỗ em.
Chào cụ
CỤ đã thực hiện thao tác ĐỔ XĂNG cho nhiều tài xế khác, cụ k cần phải chờ nhiều đâu, hệ thống sẽ thay đổi trạng thái của nút ĐỔ XĂNG --> THU HỒI XĂNG, nếu cụ bấm lại vào nút đó thì cụ đã làm thao tác THU HỒI XĂNG rồi
Nút đổ xăng xin khẳng định với cụ là không lỗi nên mong cụ kiểm tra lại, cụ chỉ cần dành 3s để nhìn lại cái nút ĐỔ XĂNG thay đổi trạng thái, chứ cụ đừng bấm liên tiếp vào đó thì sẽ không phát sinh việc ĐỔ XĂNG, THU HỒI XĂNG rồi lại ĐỔ XĂNG
TRân trọng cảm ơn !

luckyboy270993

Tài xế O-H
Gửi các thành viên tham gia diễn đàn,
Phiên bản oto-hui.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
Các cụ chú ý, topic này chỉ sử dụng để báo lỗi. Các hỏi đáp, thắc mắc khác, mình sẽ lập một topic khác.
Cảm ơn các cụ !
bác ơi sao điểm tham gia trên diễn đàn bị trừ vậy bác , bác kiểm tra thử em có quy phạm nội quy gì trên diễn đàn không ạ ?

ngtrtha

Tài xế O-H
Bác quản trị giúp em với.em đang có 200 lít xăng nhưng tối nay em vào thì thấy chỉ còn 56 lít, nhờ cụ quản trị kiểm tra dùm em với vì em dành dụm để tải tài liệu mà chưa đủ điểm tải thì giờ chỉ còn có nhiêu đây, mong các cụ xem dùm em nhé.em cám ơn các cụ trước :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên