Bệnh KOMATSU PC 200-8 sóng thần lần trước để hết lần này lại bệnh mới

tienpt
Bình luận: 26Lượt xem: 7,310

daotuan

Tài xế O-H
Con Solennoi tren pump không chết anh ạ, khi bật chìa khóa nó rung khoang 5 giây rồi thôi, và sau khi tắt chìa khóa nó lại rung khoảng 5 giây nứa, Em chưa kiểm tra được là trong lúc khởi động nó có điện áp hay Dòng ở đó ko nứa,

tienpt

Tài xế O-H
Con Solennoi tren pump không chết anh ạ, khi bật chìa khóa nó rung khoang 5 giây rồi thôi, và sau khi tắt chìa khóa nó lại rung khoảng 5 giây nứa, Em chưa kiểm tra được là trong lúc khởi động nó có điện áp hay Dòng ở đó ko nứa,

đúng rồi nó cho có 5 phút để đề thôi nhằm tránh tình trạng dính đề đấy mà :d bác vác cái bơm dầu cho thợ nó xem coi có tuột lúp bê gì trong đó không ... chứ áp như thế sao nổ được :10:

Diabay

Tài xế O-H
Mình kiếm được cái hình này, của Kobeco, bác có thể tham khảo để thấy được tại sao mất áp nhiên liệu:

Trừ trường hợp hỏng điện, thì khả năng là một van đã bị kẹt.

Linh__XT

Tài xế O-H
cụ chỉ cho cách kiểm tra hộp đen với ạ cụ linh-xuân trường

Quy cách kiểm tra hộp đen thì nhà cháu chịu. Chỉ lần sờ theo sơ đồ mạch điện, nó không ra thì mình ra :D. Cụ chủ thớt có cần tài liệu về em nó hem (PC200-8). Mai em post lên cho cụ sờ. tài liệu về hệ thống thuỷ lực. Em thấy ở gần cuối có nói về bơm kim đấy.

tienpt

Tài xế O-H
Quy cách kiểm tra hộp đen thì nhà cháu chịu. Chỉ lần sờ theo sơ đồ mạch điện, nó không ra thì mình ra :D. Cụ chủ thớt có cần tài liệu về em nó hem (PC200-8). Mai em post lên cho cụ sờ. tài liệu về hệ thống thuỷ lực. Em thấy ở gần cuối có nói về bơm kim đấy.

có tài liệu mà đưa cho thằng kia nó chép lại mà giờ nó giữ luôn USB luôn rồi nên mới phải hỏi bệnh trên đây nè :37:

Linh__XT

Tài xế O-H
Em vừa định post tài liệu lên thì thấy trên diễn đàn có cụ linh_hydrolic đã post trươc rồi. Chủ thớt vào lấy ra mà xài. Em mà post lên nữa không kheo các cụ MOD lại cho là mình đạo văn thì chết :)):)):))

tienpt

Tài xế O-H
Em vừa định post tài liệu lên thì thấy trên diễn đàn có cụ linh_hydrolic đã post trươc rồi. Chủ thớt vào lấy ra mà xài. Em mà post lên nữa không kheo các cụ MOD lại cho là mình đạo văn thì chết :)):)):))

xe em xong rồi dowload về làm gì nữa ... mốt làm kêu thằng kia đưa usb xem sau cũng được giờ chưa cần :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên