BMW 525 đời 2009 xe nổ khói trắng (rất nhiều)máy kêu

nhantam
Bình luận: 28Lượt xem: 2,666

nhantam

Tài xế O-H
kính thưa các cụ con BMW ơ xương em đã xong,em vừa vui vừa buồn, mừng là có thêm tí kinh nguyệt, buồn là chưa dc bổ máy nó.các anh trong hãng vào thay mỗi cái lọc dầu động cơ thôi các cụ ạ. em cung đéo hiểu nổi luôn,thay mỗi lọc dầu động cơ mà hết kêu.khi chưa thay nó kêu như một dàn nhạc luôn

truongphonghp

Tài xế O-H
kính thưa các cụ con BMW ơ xương em đã xong,em vừa vui vừa buồn, mừng là có thêm tí kinh nguyệt, buồn là chưa dc bổ máy nó.các anh trong hãng vào thay mỗi cái lọc dầu động cơ thôi các cụ ạ. em cung đéo hiểu nổi luôn,thay mỗi lọc dầu động cơ mà hết kêu.khi chưa thay nó kêu như một dàn nhạc luôn
Cụ động não chút đi ạ. Để ý ngôn từ đi cụ tôn trọng người đọc bài chút cụ ơi?

skymass

Tài xế O-H
hôn may xương e có con b525 vào xưởng. khi kiểm tra ga lên máy nó nhả khói trắng rất rất nhiều các cụ ạ cu nào làm BMW
nhieu chỉ em với
khói trắng chủ yếu là do hơi nước trong xi lanh đó bạn . bạn hãy kiểm tra xem có bị rò rỉ nước trong mắp máy ko bạn nha ( bi nứt chẳng hạn ) , kiểm tra gioăng nắp máy xem có bị cháy ko nha bạn .

Hoangdungb1987

Tài xế O-H
Theo em thì cái lọc dầu nó bẩn, tắc, hệ thống cò thủy lực thiểu dầu, khi hoạt động gây tiếng kêu thôi.
Nhưng em cũng phục mấy bác BMW thật, nghe nhạc đoán được chương trình ngay, vừa nể vừa phục

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên