BMW 6 máy lúc lên ga bị nổ ngược

B
Bình luận: 11Lượt xem: 1,694

canhoto

Tài xế O-H
Ðề: BMW 6 máy

Xe cụ đời nào mà vẫn dùng CHK vậy. Trường hợp của cụ có thể bị lửa sớm, cụ hãy quay vỏ bộ chia điện cùng chiều quay của trục bộ chia điện 1 góc nhỏ rồi kiểm tra lại xem hết không nhé.

Phạm Vỵ

Tài xế O-H

Xe cụ đời nào mà vẫn dùng CHK vậy. Trường hợp của cụ có thể bị lửa sớm, cụ hãy quay vỏ bộ chia điện cùng chiều quay của trục bộ chia điện 1 góc nhỏ rồi kiểm tra lại xem hết không nhé.

Hãy nghĩ kỹ lại xem: Xupap hút đóng lại từ đầu kỳ nén cho đến hết kỳ nổ, vậy làm sao đánh lửa sớm làm nó thổi ngược lại chế hòa khí được?

canhoto

Tài xế O-H
Hãy nghĩ kỹ lại xem: Xupap hút đóng lại từ đầu kỳ nén cho đến hết kỳ nổ, vậy làm sao đánh lửa sớm làm nó thổi ngược lại chế hòa khí được?

Cảm ơn cụ đúng là em có nhầm lẫn! Vậy theo các cụ thì em này bị làm sao, em xin dự thêm 1 lần nữa là có thể xupap hút bị kênh hoặc không kín. Mong các cụ chém nhè nhẹ.

scotovanphuongm

Tài xế O-H

Bệnh này là do đánh lửa sớm cụ nhé
cụ đặt lại lửa cho e nó,chỉnh về muộn hơn 1tí nếu vẫn còn hiện tương đó thì loại trừ tìm hướng khác chứ cụ cứ ngồi đó đến khi nào

buutuan1965

Tài xế O-H

Mình chỉnh lại lửa sớm rồi và muộn cung rồi mà nó vẫn bị như the, nó xài booso tự dộng, mình nghĩ có khi nào thổi ron cuylat không cac bạn,

germancar

Tài xế O-H
Ðề: BMW 6 máy lúc lên ga bị nổ ngược

Các bạn cho mình hỏi tí, có con xe mẹc 6 máy, máy xăng không biết sao lúc thì nổ ngọt nhưng có lúc lên ga tức thì nó nổ ngược lại bộ chế hoà khí phụt ra lửa luôn mà em kiểm tra lửa và cam tốt hết không biết nó bị bệnh gì nữa nhờ các bạn giúp với, cám ơn nhiều
hơ hơ ... đầu bài là: BMW 6 máy lên ga bị nổ ngược, trong thân bài lại hỏi xe Mẹc... túm lại là như thế nào hả cụ chủ thớt

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bạn cho mình hỏi tí, có con xe mẹc 6 máy, máy xăng không biết sao lúc thì nổ ngọt nhưng có lúc lên ga tức thì nó nổ ngược lại bộ chế hoà khí phụt ra lửa luôn mà em kiểm tra lửa và cam tốt hết không biết nó bị bệnh gì nữa nhờ các bạn giúp với, cám ơn nhiều
Lửa và cam tốt có nghĩa là thế nào vậy, bác?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên