Bmw x5 mất điện cao áp

T
Bình luận: 10Lượt xem: 1,253

tuhalong78

Tài xế O-H
Chào các bác em mới lên diễn đàn lần đầu có gì sai sót mong các bác bỏ qua chả là em có còn bmw x5 vào xưởng vì bị đề dài em vệ sinh Kim phun thay bu gi thì máy dễ nổ và cho em ra xưởng khỏang mấy hôm em nó lại vào thay tuyô dầu lái thay xong nổ ngon lành em lấy vòi nuớc nhỏ xì nhẹ cho sạch dầu xong nổ máy ngon lành vào Thanh toán quay
Ra nổ thì tịt luôn thế mới đau chứ em kiểm tra xăng có lửa thì không các cầu chì ko bị thôi em mong các cao thủ giúp em vơi và em cám ơn các bác trước nhé

moivaonghe123

Tài xế O-H
Chào các bác em mới lên diễn đàn lần đầu có gì sai sót mong các bác bỏ qua chả là em có còn bmw x5 vào xưởng vì bị đề dài em vệ sinh Kim phun thay bu gi thì máy dễ nổ và cho em ra xưởng khỏang mấy hôm em nó lại vào thay tuyô dầu lái thay xong nổ ngon lành em lấy vòi nuớc nhỏ xì nhẹ cho sạch dầu xong nổ máy ngon lành vào Thanh toán quay
Ra nổ thì tịt luôn thế mới đau chứ em kiểm tra xăng có lửa thì không các cầu chì ko bị thôi em mong các cao thủ giúp em vơi và em cám ơn các bác trước nhé
Bác đã kiểm tra hết cầu trì kỹ chưa bác tháo bình accu ra xem lại các rắc lối và các cảm biến dưới gầm xem có nước đọng lại đó không lấy hơi xịt khô hết xem sao nhé chúc bác may mắn có gì thông báo cho ae nhé

tuhalong78

Tài xế O-H
Vâng em cũng làm như các bác nói vì em cũng nghĩ là do nuớc nên em cũng xì hơi hết ma ko đuợc em kiểm tra điện ở cảm biến trục cơ bằng đồng hồ thì thấy vẫn tốt nghi cảm biến trục cơ em lắp sang xe khác vẫn nổ bình thường theo các bác có khi nào bị hộp ecu và hộp chìa khóa không em mong các bác cho em học hỏi thêm về em bmw này nha cám ơn các bác nhìu

tuhalong78

Tài xế O-H
Chào các bác em đã có tin vui về con bmw x5 mất điện cao áp mà em đã trình bày với các bác hôm nọ hôm nay em thay hộp đen vào thế là ok rồi em báo để các bác có thêm kinh nghiệm nhé cám ơn các bác nhìu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên