Bơm HPV95 trên máy ủi D275A-5

H
Bình luận: 6Lượt xem: 2,716

hondacuper

Tài xế O-H
bác nào có hình cắt, hình ảnh thực các chi tiết, nhất là cái chi tiết 12 trên con bơm HPV95 lắp trên máy ủi D275A-5 này ko cho em xim với, em chưa tháo loại này bao giờ nhìn trong shop hơi khó hình dung, bác nào có giúp em với, em đang cần lắm, và cái khoảng bôi đỏ đó là để lắp cái gì vậy, bác nào biết chỉ em với, em cần gấp lắm, tuần sau em bảo vệ rồi.

[url=http://www.upanh.com/5_upanh/v/2rffbn0n2gg.htm]

còn cái chi tiết số 2 ở hình sau được cắt ra ở khung chính nó là cái gì

chocgaybanhxe

Tài xế O-H
May quá mình cũng có, ko biết "chôm chỉa" từ bao giờ.

Anh bạn nhỏ tự dịch nó nha, rút kinh nghiệm lần sau có hỏi cái gì thì nhớ đưa cái "chuôi dao" cho người tư vấn sờ với nha.

Good luck.

chocgaybanhxe

Tài xế O-H
sao bác chọc chuẩn thế?
Chữ ký của tớ đã nói lên tất cả roài.

hihi, ko phải em pê đê đâu!
Có câu "nắm đằng chuôi", nghĩa là nắm "chuôi" chắc hơn "lưỡi con dao".
Khi đi nhờ tư vấn chú mày lên đưa cả hình ảnh và ghi chú của nó, ngon lành nhất là quẳng cái sách dạy s/c để tư vấn mới chính xác với câu hỏi.
Chú mày đừng có liên tưởng linh tinh, cái "chuôi" thành cái "của nợ" kia nha, nhà tớ đang thừa 2 cái chưa dùng đến kìa.

hondacuper

Tài xế O-H

Khi đi nhờ tư vấn chú mày lên đưa cả hình ảnh và ghi chú của nó, ngon lành nhất là quẳng cái sách dạy s/c để tư vấn mới chính xác với câu hỏi.
Chú mày đừng có liên tưởng linh tinh, cái "chuôi" thành cái "của nợ" kia nha, nhà tớ đang thừa 2 cái chưa dùng đến kìa.

vâng e sẽ rút kinh nghiệm

Sơn Thơ

Tài xế O-H

em cũng có cái pump hpv 95 sao không thấy giống cái pump của bác vậy . bác còn cái pump hpv 95 nào nữa không cho em xem tí cám ơn bác nhiều.

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:46 AM ----------

có một lần em chỉnh pump hpv90 nó bị tìng trạng đi bằng bên phải nhanh .đi lên dốc bên trái nhanh .có bác nào biết giúp em với .

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
em cũng có cái pump hpv 95 sao không thấy giống cái pump của bác vậy . bác còn cái pump hpv 95 nào nữa không cho em xem tí cám ơn bác nhiều.

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:46 AM ----------

có một lần em chỉnh pump hpv90 nó bị tìng trạng đi bằng bên phải nhanh .đi lên dốc bên trái nhanh .có bác nào biết giúp em với .

Đây là bơm của xe ủi đất, lão "Cua" cần cái loại gì thì alo nhé.

Lão viết nó ra riêng một Topic như bài các pan ấy.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên