bonggo 3 cần cứu hộ

H
Bình luận: 8Lượt xem: 1,018

hung dong anh

Tài xế O-H
Theo mình nếu mấy cách trên mà ko lấy Được thì bạn nên dùng một mũi ta rô ( mũi số 1 , gọi là mũi phá ấy) . Ví dụ cái long đen của cụ cái lỗ trong rộng là 7 ly thì bạn dùng mũi ta rô 8 hàn chế thêm cái cán cho đủ độ dài để tới cái long đen bên dưới . Đóng nhẹ xuống một cái rồi xoay theo chiều kim đồng hồ một vòng là bạn sẽ moi được .

huginfiniti

Tài xế O-H
Theo mình nếu mấy cách trên mà ko lấy Được thì bạn nên dùng một mũi ta rô ( mũi số 1 , gọi là mũi phá ấy) . Ví dụ cái long đen của cụ cái lỗ trong rộng là 7 ly thì bạn dùng mũi ta rô 8 hàn chế thêm cái cán cho đủ độ dài để tới cái long đen bên dưới . Đóng nhẹ xuống một cái rồi xoay theo chiều kim đồng hồ một vòng là bạn sẽ moi được .
báo cáo với các cụ là con kim số 4 nó ở trong ko thể hàn chế thêm dài ra được vì sẽ vướng cabin ghế các cụ ah.các cụ có cao kiến j ko ạ giáp em với

huginfiniti

Tài xế O-H
em thử các kiểu con đà điểu rồi các cụ ah,các cụ có chế ra dược đồ j để lấy cái long đen kim số 4 chết tiệt ấy lên ko các cụ ơi

danghuudinh

Tài xế O-H
dễ mà. cụ lấy cái que to gần bằng long đền béc dài bằng cây béc là đủ lấy đót thuôc lá dùng keo 502 dán vào đầu que. rồi cụ giọt keo cho vừa ướt cắm xuống lấy cái gì nặng nặng đề lên đầu que để vậy đi làm ly càphee về rút ra là ok hj

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên