Các cụ nào gặp biến này rồi chém giúp em với

N
Bình luận: 11Lượt xem: 1,038

Ngominhtuanlk1

Tài xế O-H
Tình hình xe là thế này , xe này giống như xe thể thao 4 xilanh số tự động , khi máy đang nguội đề phát nổ ngay , chạy 1 đoạn or đứng 1 chổ máy
Nổ bình thường chẳng có vấn đề gì nhưng khi máy nóng tắt khóa đề lại thì không chịu nổ , khoãng 10p sau máy nguội bớt đề phát nổ , xe báo lỗi P0615 starter relay control circuit , máy đang nổ vẩn báo lỗi , lúc ko nỗ cung báo , cụ nào gặp chuyện này rồi chém cho e thỉnh giáo với

AutoDalat

Tài xế O-H
P0615 starter relay control circuit ( nôm na là mạch khiển relay khởi động bị lỗi ). Theo e cụ nên kiểm tra lại cảm biến, đường dây. Nhiều khi nó chập chờn ở đâu đó cụ ạ

buithedao

Tài xế O-H
Tình hình xe là thế này , xe này giống như xe thể thao 4 xilanh số tự động , khi máy đang nguội đề phát nổ ngay , chạy 1 đoạn or đứng 1 chổ máy
Nổ bình thường chẳng có vấn đề gì nhưng khi máy nóng tắt khóa đề lại thì không chịu nổ , khoãng 10p sau máy nguội bớt đề phát nổ , xe báo lỗi P0615 starter relay control circuit , máy đang nổ vẩn báo lỗi , lúc ko nỗ cung báo , cụ nào gặp chuyện này rồi chém cho e thỉnh giáo với

View attachment 37063
Mạch Rơ le bộ khởi động ban xem lai tin hieu mach de tu ecu

tailieusuachua

Tài xế O-H
con này bác nên xem lại vấn đề về xăng của nhà bác có vấn đề,thay lọc,thay xăng khác nếu để lâu em sợ chết bơm. theo em nghĩ xăng của bác đang bị có nước nên mới vậy,còm mã lỗi trên chỉ là mã lỗi kéo theo.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
phan lung tung . ma p0615 la tin hieu mach khoi dong . co the toe ecu chu xang gi nhi
Bác thông cảm, cái nhận thức của mình, cái cảm của mình được đến đâu thì phán đến đó. Tôi chỉ đạt được mức này nên cũng chỉ nghĩ được loanh quanh vậy thôi, bác phán cao quá, phải đây là xe tôi nhân làm thì tôi cũng không đủ khả năng để tiêu hóa được, nên chắc cũng chẳng dám làm theo
Đấy, tôi cũng chỉ dám nói mấy điều lung tung vậy thôi, sự quyết định là do bác chủ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên