các cụ tư vấn cho e về dầu hộp số tự động với ah?

M
Bình luận: 22Lượt xem: 4,574

0983968924

Tài xế O-H
xe mondeo 2.5 ban thao op bao ve day so 3 con oc giac10.thao ra thay 1con oc luc giac5.khi tham may dag chay ko tai,vi tri so de o (p) roi thao con luc giac 5 ra dau chay ra dang soi to la du.ko chay ra la thieu,chay manh la thua.
[MERGETIME="1416977202"][/MERGETIME]
voi xe everet so tu dong thi tren con oc xa dau cung co con hoa thi 30 thao ra do cung la lo do dau va cung la noi tham dau.
[MERGETIME="1416977211"][/MERGETIME]
voi xe everet so tu dong thi tren con oc xa dau cung co con hoa thi 30 thao ra do cung la lo do dau va cung la noi tham dau.
[MERGETIME="1416977221"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1416977241"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1416977297"][/MERGETIME]
voi xe everet so tu dong thi tren con oc xa dau cung co con hoa thi 30 thao ra do cung la lo do dau va cung la noi tham dau.bao gio dau chay ra cung thanh dang soi to la du.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào bác không thua và cũng chẳng hòa bao giờ.:D
Thông thường khi xả em hay cho dầu cũ vào can và khi đổ lại em châm bổ xung khi tắt máy, hoặc có thể tham khảo lượng dầu cần thiết trong ALL, AUTO DATA.
Em chỉ nổ máy trong trường hợp thay dầu hộp số cho dòng Lacetti nhập khẩu.
Nay có thêm kinh nghiệm này nữa rồi.Tks bác nhé
Hy vọng là bác không phải ở miền Nam đấy chứ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên