Cách đặt cam không dấu

quanduirach
Bình luận: 122Lượt xem: 15,053

vietnhatauto11

Tài xế O-H
e may mắn chưa gặp bao giờ vì lần nào mở ra cũng chụp hình kiểm tra dấu thật kỹ rùi mới tháo. hjhj. còn mấy bác nói e nghe cũng hay. nhưng mấy bác dã thương thì thương cho chót. cụ thể là cuối xả đầu hút của máy nào hay cuối nen đầu nổ của máy nào mấy bác nói rõ. lỡ thợ vươn còn bít mà làm săn cho e học thêm kih nghiệm
Là máy 1 bắt đầu hút thì máy 4 bắt đầu xả

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
e may mắn chưa gặp bao giờ vì lần nào mở ra cũng chụp hình kiểm tra dấu thật kỹ rùi mới tháo. hjhj. còn mấy bác nói e nghe cũng hay. nhưng mấy bác dã thương thì thương cho chót. cụ thể là cuối xả đầu hút của máy nào hay cuối nen đầu nổ của máy nào mấy bác nói rõ. lỡ thợ vươn còn bít mà làm săn cho e học thêm kih nghiệm
Bác chụp ảnh ư, chỉ là ăn may thôi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Hehe mẤy ca này em gặp rất nhiều rồi chỗ em làm là cty nên thằng này tháo..thằng khác lắp ..may nhưng vẫn biết cách làm nó thành may bác à...chứ may không có sở sở thì là ít may lắm..
Xe tầm tầm thì nhộm nhoạm được, xe cao cấp thì xác con nhà bà Định là ăn may thôi. Còn mấy cái xe chỗ bác thì có khi sai cam ít thì cũng chả ai biết

ga_auto37

Tài xế O-H
Xe tầm tầm thì nhộm nhoạm được, xe cao cấp thì xác con nhà bà Định là ăn may thôi. Còn mấy cái xe chỗ bác thì có khi sai cam ít thì cũng chả ai biết
Vâng đó bac.làm xe nhuộm nhọm nó em thấy vậy...xe cao cấp thì cũng khó..nhưng thấy 1 số dòng như fòrd hay mazda hay bmv thì đâu cần dấu..thấy toàn dùng dưỡng..

Tien_Dat

Tài xế O-H
tốt nhất những con xe nào lạ cẩn thận đánh dấu, nhỡ quên thì nếu động cơ 4 máy thẳng hàng thì đặt cam theo máy số 1. quay pistong máy số 1 lên điểm chết trên, quay trục cam sao cho cả 2 supap đang ở kỳ nổ là được ( cả 2 supap đều đóng )

tigeer

Tài xế O-H
Bác lập bảng sinh công để làm gì thế?
nói thật mình đọc cmt 2 trang rồi.. thấy có vẻ bác tỏ ra giỏi giang.. nói chuyện kiểu như phản bác các í kiến của các bạn kia cmt quá
cụ cmt cứ như kiểu giả biết .. mà thật ra cmt hóng các cụ kia chỉ.. hài quá =))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên