Cách thay phớt lốc

tranduyhieu
Bình luận: 54Lượt xem: 11,773

buiphongtran

Tài xế O-H
Rất tiếc là 2 dòng đó tôi cũng chỉ thay Mobin từ là nhiều. Chưa từng gặp con nào xì phốt cả,xe thì vô vàn.
Thay phốt những dòng thông dụng và gặp nhiều thôi bác ạ!
vâng thế nên bác mới bảo thay phớt bảo hành 3 tháng bởi vì những dòng này tháo ra thay phớt mà k cẩn thận thì vứt lốc luôn

Chi_Duong

Tài xế O-H
vâng thế nên bác mới bảo thay phớt bảo hành 3 tháng bởi vì những dòng này tháo ra thay phớt mà k cẩn thận thì vứt lốc luôn
Thì phương pháp ở trên dành cho những xe thường hay gặp tui mới dám bảo hành....Cũng mong đc diện kiến 1 lần thay phốt 2 em đóa cho biết mùi! Cám ơn bác đã cảnh báo :D

vvn56

Tài xế O-H
Đồ chuyên dụng để thay phớt lốc bán ngoài thị trường rất nhiều,Giá cũng không cao.Thay phớt rất đơn giản nhưng phải thật cẩn thận.Cụ nói thay phớt nhiều rồi mà lại hỏi có đồ chuyên dụng không là sao nhỉ? Hôm nào có thời gian làm cái video cho anh em xem chơi.

thangden

Tài xế O-H
[QU. OTE="hieudienlanh, post: 201162, member: 11840"]Ôk luôn.Bộ để làm giá bằng 3 cái phớt còn bộ để ngoáy giá bằng 3 con bò.Chuyển phát bằng contene trước 1 ngày.[/QUOTE]
Ôk luôn.Bộ để làm giá bằng 3 cái phớt còn bộ để ngoáy giá bằng 3 con bò.Chuyển phát bằng contene trước 1 ngày.
Ôk luôn.Bộ để làm giá bằng 3 cái phớt còn bộ để ngoáy giá bằng 3 con bò.Chuyển phát bằng contene trước 1 ngày.
Bác

0966692334

Tài xế O-H
cụ nào ở thái bình muan lập mới cho xe tải thì cứ alo nhé. chân bloc có đủ nhé hino 300.500 kia 165 190 .thaco olin ..v..v cu aloo 0978652126 gap miss truong

thangden

Tài xế O-H
Cụ thay phớt nhiều mà không có đồ chuyên ra vào phớt thì con được con không là đúng rồi ,dụng cụ ra vào phớt lốc điều hòa thực chất là 1 cái ống hình trụ ,phần trên cùng có dạng chóp nón, bề mặt ngoài của ống được gia công nhắn bóng .Công dụng của dụng cụ là để loe rộng lợi phớt(các phớt thay thế khi mới mua về thì lợi phớt sẽ co lại rất nhỏ muốn lắp vừa lên cổ trục lốc ta phải loe rộng nó ra đến kích thước phù hợp với đường kính ngoài của trục lốc ) và che đi phần căn via trên đầu trục lốc để khi ra vào phớt lợi phớt sẽ không bị phần then hoa này xé rách gây hỏng phớt
Em đoán trước giờ cụ thay phớt bằng túi nilon loại mỏng đúng không ạ ,trước em cũng có vài lần không có đồ phải thay vo kiểu vậy ăn may quả được quả không phải đền mấy cái phớt giờ sợ rồi phải có đồ mới làm :10:
Cu oi em muon mu ít pot jờ mua ớ đâu bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên