Cách tính tiền công đánh bóng xe

S
Bình luận: 7Lượt xem: 1,166

Mizu817

Tài xế O-H
Ðề: Em mới vào nghề nhờ các bác giúp đỡ ah

Tiền có đắt hơn hay rẻ hơn các gara khác 1 tý cũng không quan trọng mấy đâu bạn, điều quan trọng trong gara phải có 1 người thật giỏi bắt bệnh chính xác, tránh trường hợp khách vừa ra lại vào, gara chỗ e đánh bóng toàn bộ xe 4 chỗ tầm 800k thì phải

phamvu0792

Tài xế O-H

Quan trọng nhất vẫn là hợp lý và nói chuyện sao cho khách hài lòng!e nghĩ đánh bóng xe thì tùy loại.xe xịn hay xe thường.4 chỗ thì 700

thienhoa_auto

Tài xế O-H

Chỉ cần 2 bước : dùng lông cừu đánh phá bằng polish P 971-1200 xong dùng mút 3M đánh wash 3M 06006 là đẹp lắm rồi. 4 chỗ thì dao động 600, 700 , 800. Giá nào cũng có cơm cả. Tuỳ cơ ứng biến.

Mr Bọc Sên

Tài xế O-H
Ðề: Cách tính tiền công đánh bóng xe

Em có ý kiến nhỏ thế này : Thực ra thì cái giá như các bác trên đưa ra là hợp lý nhưng mình cũng chọn nhiều hóa chất làm bóng để có thêm nhiều sự lựa chọn cho khách hàng
em lấy ví dụ: như cana , chất làm bóng của 3M, và 1 số pass bóng pass phá mà ngoài các tiệm sơn bán rất nhiều...
mà chỉ được thời gian ngắn (Sợ thời gian nó lu mờ bị khách quay lại) nên có thể tư vấn cho người ta phủ nano cũng hay đấy bác ạ

hung dong anh

Tài xế O-H

Giá đánh bóng một xe 4 chỗ thường có giá chung như một số cụ đã đưa ra . Ngoài ra còn phụ thuộc vào màu xe nữa , chẳng hạn riêng những xe mầu đen bao giờ cũng phải lấy tiền công cao nhất vì mầu đen bao giờ cũng là mầu đánh vất vả nhất mất nhiều công sức nhất,tốn nhiều vật tư nhất và phải đánh khéo nhất nếu không thì nhìn trông chán nắm

lexus_bk

Tài xế O-H

Màu sáng 800. Màu đen 1000. Tính ra chả lời đc bao nhiêu đâu. Công thì nhiều. Xi b1.2.3 giá cũng đâu có rẻ. Phớt mút. Phớt lông cừu, công rửa xe...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên