Cài chìa khoá xe lacetti cdx thủ công

N
Bình luận: 5Lượt xem: 3,296

nvminh

Tài xế O-H
Các bác cho em hỏi. Hiện tại em có co. Xe lacetti cdx bị báo chìa khoá không nhận, không đề được. Nhưng lock với unlock bình thường, giờ em muốn reset lại chìa khoá để cho xe nó nhận.nhưng không có máy cài chìa khoá hay máy chẩn đoán gì.em muốn cài bằng tay( thủ công) có bác nào biết chỉ. Giúp em ah.em cảm ơn các bác...

AutoLink

Tài xế O-H
Các bác cho em hỏi. Hiện tại em có co. Xe lacetti cdx bị báo chìa khoá không nhận, không đề được. Nhưng lock với unlock bình thường, giờ em muốn reset lại chìa khoá để cho xe nó nhận.nhưng không có máy cài chìa khoá hay máy chẩn đoán gì.em muốn cài bằng tay( thủ công) có bác nào biết chỉ. Giúp em ah.em cảm ơn các bác...
Xe bác đời bao nhiêu nhỉ
Chìa thông minh (keyless) hay chìa vặn bình thường (immobillizer)

AutoLink

Tài xế O-H
Bác vào youtube search "How to program a new key for the Cruze"
Xem Video và làm theo thử nhé

tranhuuvu42

Tài xế O-H
Chìa của bác là chìa thông mình,cài lại phải dùng máy nhé.E có gặp mấy con có hiện tượng đó ( Khiển cửa được nhưng k đề được ) cài lại vẫn không nổ được.Bác thử bật phôi chìa ra cắm vào hộc nhận chìa xem có nổ được không.

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
xe này phải cài máy mới được bác. có thể do pin yếu thử thay pin. nếu không nổ thì cắm chìa vào lỗ nhỏ (nếu có)trong chỗ để cốc cạnh phanh tay

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên