Cài đặt cảm biến áp suất lốp kia sportage 2011

M
Bình luận: 6Lượt xem: 1,701

mauxanh1609

Tài xế O-H
Chào cả nhà oto hui
Tình hình là em đang gặp trục trặc về việc thay cảm biến áp suất lốp cho kia sportage2011. Em đã thay mới cảm biến dùng gscan cài lại id cảm biến gồm 8 ký tự. Xoá hết lỗi. Xem data thì thông tin id đã nhận. Nhưng phần báo áp suất, nhiệt độ, tình trạng nguồn cảm biến lại ko hiển thị. Xoá lỗi chạy được 1 2 ngày thì báo lại. Và giờ thì em không biết phải làm sao.
Anh chị nào đã cài đặt thành công em xin nhờ chỉ giáo với ak

mauxanh1609

Tài xế O-H
Cụ xem nó ở bánh nào , bánh cụ cài được rồi nhưng nó còn bánh khác thì sao ,với lại đã bơm đủ hơi các bánh chưa,
Dạ em tháo 4 bánh kiểm tra hết rồi ak. Cảm biến nào hỏng là em thay con khác. Id cảm biến xe đã nhận chỉ có điều thông số áp xuất nhiệt độ và nguồn ic cảm biến ko hiển thị

thichhochoi

Tài xế O-H
Chào cả nhà oto hui
Tình hình là em đang gặp trục trặc về việc thay cảm biến áp suất lốp cho kia sportage2011. Em đã thay mới cảm biến dùng gscan cài lại id cảm biến gồm 8 ký tự. Xoá hết lỗi. Xem data thì thông tin id đã nhận. Nhưng phần báo áp suất, nhiệt độ, tình trạng nguồn cảm biến lại ko hiển thị. Xoá lỗi chạy được 1 2 ngày thì báo lại. Và giờ thì em không biết phải làm sao.
Anh chị nào đã cài đặt thành công em xin nhờ chỉ giáo với ak
Cụ cho cái mã lỗi và cái data lên a e dễ chém hơn cụ à. Cụ tả vậy khó chém quá.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên