Cài Đặt Hyundai GDS và Kia GDS??????????

phaocoi
Bình luận: 14Lượt xem: 6,955

phaocoi

Tài xế O-H
Các bác chỉ giúp e cách cài đặt 2 phần mềm Hyundai GDS 2010 và Kia GDS 2010 lên cùng một máy tính được không ? vì e đã thử cài nhưng nó mặc định địa chỉ lưu file ct là ổ c lên cứ bị cài đè lên nhau, được cái này thì mất cái kia !
Các pro chỉ cách e với :))
cảm tạ các cụ

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Các bác chỉ giúp e cách cài đặt 2 phần mềm Hyundai GDS 2010 và Kia GDS 2010 lên cùng một máy tính được không ? vì e đã thử cài nhưng nó mặc định địa chỉ lưu file ct là ổ c lên cứ bị cài đè lên nhau, được cái này thì mất cái kia !
cảm tạ các cụ
Tìm trên mạng phần mềm VMware, đây là phần mềm tạo máy tính ảo. Khi cài đặt 1 GDS trên máy tính chính và 1 GDS trên máy tính ảo sẽ hoàn toàn không đụng chạm gì nhau.
Thân

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
cảm tạ các cụ
Bác di chuyển ổ đi là oke mà ! Vì khi cái nó sẽ bắt bạn chỉ đường dẫn !

hyundai

Tài xế O-H
cảm tạ các cụ

Chào bạn đối với cái này không hể khó ! Việc cài đặt thậm chí 50 - 100 cái phần mềm trên 1 máy tính đều không khó điều cơ bản là ổ C của bạn chứa được bao nhiêu dữ liệu và máy của bạn mạnh đến đâu ! Tôi có thể Demo cho bạn theo phương pháp dùng máy ảo ! Và toàn bộ dữ liệu trên máy ảo này không làm ảnh hưởng đến máy thật !

Lưu ý có rất nhiều chương chình máy ảo để bạn lựa chọn ở đây tôi sữ dụng chương trình Vitrua PC 2008

tuanhoang1686

Tài xế O-H
cảm tạ các cụ
em cài nó cũng chỉ được một cái cái bác ạ, em dùng file fix-gds mà cũng không được nữa, bác nào đã cài rồi thì chỉ bảo tận tình em với, em xin cảm ơn trước.

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
em cài nó cũng chỉ được một cái cái bác ạ, em dùng file fix-gds mà cũng không được nữa, bác nào đã cài rồi thì chỉ bảo tận tình em với, em xin cảm ơn trước.
Trong giao diện của file fix người ta cho bác chọn lệnh 1 và 2 sau đó enter
Khi cài đặt xong xuôi bản Hyundai full - bác tắt hết chương trình của hyundai GDS kể cả các file chạy ẩn
Sau đó ẩn lệnh 2 cho nó move data dữ liệu hết nó sẽ hiện lên dòng chữ : Tạm dịch là Bắt đầu cài đặt Kia GDS
Lúc đó bác có thể cài OK bác ạ

xuantruong211093

Tài xế O-H
Khi cài đặt xong xuôi bản Hyundai full - bác tắt hết chương trình của hyundai GDS kể cả các file chạy ẩn
Sau đó ẩn lệnh 2 cho nó move data dữ liệu hết nó sẽ hiện lên dòng chữ : Tạm dịch là Bắt đầu cài đặt Kia GDS
Bác cho em hỏi là tắt file chạy ẩn ở phần nào ạ. E cảm ơn ạ

xuantruong211093

Tài xế O-H
bác cho em hỏi là em cài huyndai gds xong rùi, giờ cài fix gds sau có được không ạ
em cảm ơn bác

otocuatoi

Tài xế O-H
Nhân tiện mọi người hướng dẫn mình cách gỡ phần mềm gds 2010 và trên máy tính, và cách cài đĩa gds 2016 lại với.

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
bác cho em hỏi là em cài huyndai gds xong rùi, giờ cài fix gds sau có được không ạ
em cảm ơn bác
Vụ này em chưa hiểu ý của bác. Có nghĩa là bác cài xong bản hyundai sau đó chạy fix để cài kia phải không ?
nếu vậy thì chắc là chiến tốt.
Nhân tiện mọi người hướng dẫn mình cách gỡ phần mềm gds 2010 và trên máy tính, và cách cài đĩa gds 2016 lại với.
Bẩm cụ nếu ok chạy đĩa update, nếu chạy đĩa update mà " TÈO " thì có cách nhanh nhất là cài lại win :D giờ ghost win nhanh mà :D

xuantruong211093

Tài xế O-H
Vụ này em chưa hiểu ý của bác. Có nghĩa là bác cài xong bản hyundai sau đó chạy fix để cài kia phải không ?
nếu vậy thì chắc là chiến tốt.

Bẩm cụ nếu ok chạy đĩa update, nếu chạy đĩa update mà " TÈO " thì có cách nhanh nhất là cài lại win :D giờ ghost win nhanh mà :D
Thanks bác. E cài song hành 2 win cho yên tâm bác ạ

hatdauxanh

Tài xế O-H
bác chỉ giúp em rõ hơn chỗ này được không. em chạy file fix rồi hiện ra dòng chữ sau đó bấm số 1 hoặc 2 rồi mà không thấy gì..

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên