cài đặt phần mêm tra cứu sơ đồ mạch và phụ tùng

T
Bình luận: 3Lượt xem: 1,967

trungshady

Tài xế O-H
chào các cụ trong diễn đàn. do kinh tế khó khăn nhưng lại có chút kinh nghiệm trong việc cài và dùng các phần mềm về kỹ thuật oto nên em mạo muội lập ra topic này. để tiện cho các bác nào muốn làm việc mà không có sơ đồ em sẽ cài các phần mà các bác muốn. giá cả sẽ tuỳ thuộc vào độ khó và thời gian dao động từ 300.000 đến 1000.000. các bác cứ để sdt trên đây em sẽ liên lạc sớm nhất. yêu cầu các bác phải có laptop cài win 7,8,10. và mac os x. ổ cứng 250 trở lên tuỳ phần mềm. nếu ổ ssd sẽ giảm giá. chip core i5, i7.
ram 4g trở lên. mạng ổn định vì em sẽ cài qua teamview.
danh sách các phần mềm:
gds các phiên bản đến 2016
wis/asra-epc mecrcedes
wds porcher
odis
toyota techstream
vv và mây mây.
và em còn cả order các loại máy đọc lỗi chuyên hãng như xentry hoặc vci của các hãng. cài luôn phần mềm tương ứng.
cảm ơn các cụ, các bác đã đọc tin. có gì không phải mong được thứ tha. thân!

wensheng

Tài xế O-H
chào các cụ trong diễn đàn. do kinh tế khó khăn nhưng lại có chút kinh nghiệm trong việc cài và dùng các phần mềm về kỹ thuật oto nên em mạo muội lập ra topic này. để tiện cho các bác nào muốn làm việc mà không có sơ đồ em sẽ cài các phần mà các bác muốn. giá cả sẽ tuỳ thuộc vào độ khó và thời gian dao động từ 300.000 đến 1000.000. các bác cứ để sdt trên đây em sẽ liên lạc sớm nhất. yêu cầu các bác phải có laptop cài win 7,8,10. và mac os x. ổ cứng 250 trở lên tuỳ phần mềm. nếu ổ ssd sẽ giảm giá. chip core i5, i7.
ram 4g trở lên. mạng ổn định vì em sẽ cài qua teamview.
danh sách các phần mềm:
gds các phiên bản đến 2016
wis/asra-epc mecrcedes
wds porcher
odis
toyota techstream
vv và mây mây.
và em còn cả order các loại máy đọc lỗi chuyên hãng như xentry hoặc vci của các hãng. cài luôn phần mềm tương ứng.
cảm ơn các cụ, các bác đã đọc tin. có gì không phải mong được thứ tha. thân!
Hôm nào khuyến mại giảm giá thì báo nhé bạn ơi accidentvoiture

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên