Cẩm nang sửa chữa Mazda3

T
Bình luận: 20Lượt xem: 5,439

tr0ngduc_bka_93

Tài xế O-H
1 bộ tài liệu quý thật ,đây là diễn đàn anh em chia sẻ ,thảo luận,kiếm nhiều xăng có bán đc đâu.Mình đang cần bộ tài liệu này,mình sẵn sàng trả 100k để có nó.làm ơn .1 hạ xăng xuống ,2 bán lại mình đc k,500lit k phải kiếm dễ ,mình thấy bài hay là đổ xăng k tích đc nhiều vậy,ai xin tài liệu mình cũng gủi gmail.làm ơn

vietduy234

Tài xế O-H
1 bộ tài liệu quý thật ,đây là diễn đàn anh em chia sẻ ,thảo luận,kiếm nhiều xăng có bán đc đâu.Mình đang cần bộ tài liệu này,mình sẵn sàng trả 100k để có nó.làm ơn .1 hạ xăng xuống ,2 bán lại mình đc k,500lit k phải kiếm dễ ,mình thấy bài hay là đổ xăng k tích đc nhiều vậy,ai xin tài liệu mình cũng gủi gmail.làm ơn
Cụ ơi găng lên đừng năn nĩ xin xỏ ai cả hồi tước em cũng vậy tích góp chừng nào điểm là down tài liệu hết . cứ phấn đấu là có được thôi 500 không nhieruf lắm đâu

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Bác nới vậy là mỗi lần đổ xăng thì bác bị mất xăng hả?

Tuantai

Tài xế O-H
minh đang làm đồ án tốt nghiệp về điện thân xe xe mazda BT50 2015 .nhưng mà mình k có tài liệu về nó. cho mình hỏi có bác nào có tài liệu k.chia sẻ cho mình xin với ạ.mình cảm ơn nha.

chomatxe123

Tài xế O-H
bạn có thể hạ giá xăng xuống không ạ ,mình sẵn sàng mua bằng card lại ,mình đang làm đồ án ,tìm mãi không ra ,bạn giúp minh được không ,mình chân thành cảm ơn bạn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên