Camry 2.5 kính sau bên lái không khiển được

4car
Bình luận: 9Lượt xem: 2,111

4car

Tài xế O-H
chả là em làm 1 em camry 2.5 kính sau bên lái không khiển được
lấy mô tơ bãi về lắp nó vật cho lên bờ xuống ruộng tình hình là
lắp mô tơ bãi vào cánh sau bên lái khiển từ cánh thì bị ngược tức là khiển lên thì nó đi xuống và ngược lại
khiển từ tổng không có xi nhê , nhưng hay ở chỗ
dùng tổng khiển, khiển cánh trước bên phụ đi xuống thì cánh sau bên lái ( mô tơ bãi mới thay) nó lại đi lên
nói chung dùng tổng khiển thì nó ngược với cánh trươc phụ ( thật là oan trái)
đem mô tơ sau 2 bên đổi cho nhau thì lấy tổng khiển cánh sau bên phụ thì cánh sau bên lái hoạt động ( vui ơi là vui)
em bèn cắt dây lin2 từ main body ra cánh sau bên lái thì mấy cánh kia hoạt động bình thường
cuối cùng em lại phải hồi phục em mô tơ theo xe thì mọi thứ lại về bình thường
các bác giúp em cái nghi vấn khi đổi mô tơ sang cánh khác mà vẫn khiển tổng bằng công tắc cánh kia
hoang mang quá

ducthuc200

Tài xế O-H
chả là em làm 1 em camry 2.5 kính sau bên lái không khiển được
lấy mô tơ bãi về lắp nó vật cho lên bờ xuống ruộng tình hình là
lắp mô tơ bãi vào cánh sau bên lái khiển từ cánh thì bị ngược tức là khiển lên thì nó đi xuống và ngược lại
khiển từ tổng không có xi nhê , nhưng hay ở chỗ
dùng tổng khiển, khiển cánh trước bên phụ đi xuống thì cánh sau bên lái ( mô tơ bãi mới thay) nó lại đi lên
nói chung dùng tổng khiển thì nó ngược với cánh trươc phụ ( thật là oan trái)
đem mô tơ sau 2 bên đổi cho nhau thì lấy tổng khiển cánh sau bên phụ thì cánh sau bên lái hoạt động ( vui ơi là vui)
em bèn cắt dây lin2 từ main body ra cánh sau bên lái thì mấy cánh kia hoạt động bình thường
cuối cùng em lại phải hồi phục em mô tơ theo xe thì mọi thứ lại về bình thường
các bác giúp em cái nghi vấn khi đổi mô tơ sang cánh khác mà vẫn khiển tổng bằng công tắc cánh kia
hoang mang quá
View attachment 78283 View attachment 78281 View attachment 78282 View attachment 78283 View attachment 78284
giờ nó có địa chỉ nhà rõ ràng rồi mà bác lại cứ chạy vào như nhà mình sao có đươc,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên