Camry acv40l trục trặc khóa điều khiển từ xa

DUNGBACAUTO
Bình luận: 24Lượt xem: 5,188

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Ơ thế ngược lại em nghĩ cụ chưa phân biệt được đâu là hệ thống smart và hệ thống immo đâu nhé. Và cụ hiểu như thế nào là smartkey là gì và immobilizer là gì không. Chỉ nói những gì cụ đã làm được và cụ đã được làm, em cũng là dân chuyên đi cài chìa khóa, thế tại sao em không giấu miếng, giấu miếng thì mình có giàu lên được không, mà có khi còn cho cụ nhìn mắt thấy tai nghe chưa chắc cụ đã làm được hay chỉ ra chém gió viển vông. Vâng em chưa định nghĩa được cái khái niệm đâu là smartkey và đâu là immobilizer phiền cụ định nghĩa lại cho em còn học hỏi, nếu không thì đi đúng vào vấn đề mà chủ thớt đang hỏi nhé.
Cụ ko giấu nghề sao cụ ko lên tiếng ngay từ đầu giúp cụ chủ thớt, thay vì đi tranh luận và bới lông tìm vết bài viết của những thành viên khác.
cụ xem từ đầu tới giờ cụ đã có câu trả lời nào thực sự giúp cụ chủ thớt giải quyết vấn đề cho xứng với cái mác dân TRUYÊN đi cài chìa đi.

dungtt

Tài xế O-H
Cụ ko giấu nghề sao cụ ko lên tiếng ngay từ đầu giúp cụ chủ thớt, thay vì đi tranh luận và bới lông tìm vết bài viết của những thành viên khác.
cụ xem từ đầu tới giờ cụ đã có câu trả lời nào thực sự giúp cụ chủ thớt giải quyết vấn đề cho xứng với cái mác dân TRUYÊN đi cài chìa đi.
không phải khích đểu nhau như thế nhớ, em chưa nói là em giỏi hơn cụ. Nhưng ngược lại thì ghét nhất cái kiểu không biết lại cứ coi như ta đây. em vẫn lắng nghe ý kiến của các cụ, nhưng thực tế mỗi ban bệnh khác nhau, chứ không phải người nào cũng được gặp. Những conmet của cụ mà không sai thì em đâu có dỗi hơi để bới lông tìm vết làm gì, tranh luận thực tế, tranh luận thiết thực để cùng nhau có thêm kinh nghiệm mới. Xin lỗi cụ đọc lại hộ cái dân hay đi cài chìa và dân chuyên đi cài chìa khác hẳn nhau nhé. Đến chính tả mà còn viết sai từ TRUYÊN với CHUYÊN thì đừng nói người khác.

congtuxuthanh

Tài xế O-H
2 cụ có sự tích luỹ nhưng nên cùng nhau giúp chủ thớt đi! Tôi không thích kiểu kích bác nhau núp dưới danh nghĩa "tranh luận thiết thực để cùng nhau có kinh nghiệm" như thế là không đúng "anh em mình là một gia đình" không đến mức phải nhường cơm sẻ áo nhưng trợ giúp nhau đoàn kết và phát triển

Check

Tài xế O-H
Haiz, thôi dừng ở đây nhé. Có cụ nào có ý kiến giúp chủ thớt thì hãy comment nhé, không tranh luận vớ vỉn nữa nhé.
Trường hợp trên cụ chủ thớt cũng cho xin thêm thông tin, là sau một thời gian thì không nhận điều khiển từ xa hay là điều khiển có nhận nhưng không nhạy.
Nếu không nhận hẳn thì khả năng là bị lỗi hộp cụ ạ.

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
Haiz, thôi dừng ở đây nhé. Có cụ nào có ý kiến giúp chủ thớt thì hãy comment nhé, không tranh luận vớ vỉn nữa nhé.
Trường hợp trên cụ chủ thớt cũng cho xin thêm thông tin, là sau một thời gian thì không nhận điều khiển từ xa hay là điều khiển có nhận nhưng không nhạy.
Nếu không nhận hẳn thì khả năng là bị lỗi hộp cụ ạ.
Có lúc không nhận, có lúc chỉ điều khiển được UNLOCK nhưng LOCK thì không cụ ạ.
Xóa đi cài lại thì lại cực kỳ ngọt cụ ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên