Camry đời 2003 nổi đèn check

thichhochoi
Bình luận: 29Lượt xem: 2,781

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
lỗi này trông thế mà đôi lúc làm thấy khoai khoai không dễ ăn chút nào vì khi bị lỗi này xe vẫn nổ bình thường không có hiện tượng gì . trong khi đó cứ xóa đi là lại hết , có xe xóa song chạy cả tháng ko sao có xe xóa song chạy được một vài hôm là lại nổi lại mặc dù là cũng thông thổi làm kín , van khí tốt...em là em thấy lỗi này đụng phải rất nhiều mà chưa có phương án nào triệt để . cụ nào có phương án hoặc kinh nghiệm làm được lỗi này triệt để thì phổ biến và hướng dẫn anh em cái thì tốt quá
Cũng thường thôi các bác ạ. Ngại nhất là phải tìm chỗ hở, như hở gaz điều hòa vậy, mất thời gian và bẩn lắm

lamquy.etp

Tài xế O-H
neu do loi mach dkhien thi cu k xoa dc.con neu xoa dc di vai km ma bao tiep thi cu nen ktra lai he thong thoat khi o binh xang.co the thay nap binh xang vao de thu nghiem, hoac thay cam bien de thu.

phuclop

Tài xế O-H
chào các cụ!
hôm nay nhà cháu gặp con camry đời 2003 nổi đèn check, vào đọc lỗi thì nó báo lỗi P0446 (Evaporative Emission Control System Vent Control Malfunction ) . lỗi này nói về điều gì vậy các cụ, hướng giải quyết e no thế nào? mong các cụ chém nhiệt tình.
Nó là bệnh báo bộ phận trung hòa khí thải : có rất nhiều nguyên nhân : bỏ máy ; xăng bẩn ; bơm xăng không đủ áp ; .... về cơ bản là xăng đốt không hết ; bạn kiểm tra xem nhé !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nó là bệnh báo bộ phận trung hòa khí thải : có rất nhiều nguyên nhân : bỏ máy ; xăng bẩn ; bơm xăng không đủ áp ; .... về cơ bản là xăng đốt không hết ; bạn kiểm tra xem nhé !
Bác nói vậy là không đúng rồi, cái này là hệ thống kiểm soát hơi xăng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên