Cần anh em giúp đỡ Con win 100

heheee
Bình luận: 5Lượt xem: 1,470

heheee

Tài xế O-H
Như tiêu đề
tình hình là em máu con win này lắm rồi, dành dụm mãi mới được 5 6tr ( em đang là sinh viên )
nên em quyết định mua một con win về vừa đi học vừa đi làm giá tầm 5tr đến 6tr, cơ mà em không rành về khoản xem xe với giấy tờ xe cho lắm nên em cần các bác tư vấn
em không quan trong win nhật hay win indo, chỉ cần chạy ok xíu là được, em sẽ vừa chạy vừa sữa chữa tới khi nào hoàn thiện thì ok.
không biết có bác nào rành về vụ này có thể giúp em với không ạ
hay bác nào dư dùng có thể để lại cho em với ạ

theanh_79

Tài xế O-H
với số tiền bạn có ko mua đc win indonesia đâu,thấp nhất cũng 10tr còn Win TQ hay liên doanh thì ko nên mua.Vì chất lượng kém bạn mua xe cũ giá chỉ 2~3tr nhưng về hầu nó có mà sạt nghiệp.Đơn cử đụng đến làm máy 2~3tr thụt trước 1tr thụt sau 600k bộ côn cũng 5~700k ngoài ra khung sườn quá kém rất yếu đi tốc độ 60km/h rung bần bật
khuyên bạn nên vay mượn thêm tậu lấy con nào ngon lành chút về đỡ phải làm nhiều.Vì tiền làm cao lắm thứ 1 phụ tùng thứ 2 công thợ nữa

buianhduy123456

Tài xế O-H
khuyên chân thành với số tiền đó.mua con wave tàu cũ hoặc dd,cup,dream.win nếu zin nguyên con không có giá đó là 1,thứ 2 nữa mua về sửa rất tốn kém(nếu cụ không biết sữa).thứ 3 win h giấy tờ hỗn tạp hoặc không có giấy,rất nguy hiểm.nếu em là cụ.em đi xe đạp cho thân thiện môi trường.để 5 6 triệu ấy mua cái gì đầu tư vào học tập.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên