Cần các cao thủ tư vấn em mazda 6

hoangphucauto
Bình luận: 6Lượt xem: 1,574

hoangphucauto

Tài xế O-H
Tình hình là hôm nay em mới nhận một em mazda6 xe vào xưởng máy nổ hơi rung nhẹ có luc lại nấc một cái như bỏ máy khi ga đột ngột có lúc chết máy .đèn chek ko sáng khi ga len có tiếng gõ danh như tiếng đấm đỉnh .xe này chủ mới mua lại nên ko biết chủ cũ dã làm những gì .em đang ngĩ sai cam rồi em tư vấn khách là kiểm tra cam .nhưng khách bận hẹn hai hôm nữa quay lại .kiểm tra sơ bộ bu gi đỏ hồng bơm xăng khỏe .cắm máy ko co lỗi gì. nhờ các cụ tư vấn giúp:w:w

alihoang

Tài xế O-H
Ðề: Cần các cao thủ tư vấn em mazda 6

Con của cụ dời nào đấy, máy mấy chấm, số sàn hay số tự động. nghe cụ nói qua vậy em cũng tạm nghi là cam. cụ nói rõ chút để anh em chém cho chuẩn

anhnoi.oto

Tài xế O-H

Em cũng k biết hệ thống đánh lửa gì nhưng liệu đặt lửa có sai không, như kiểu đánh lửa sớm ý, ngoài ra cam đặt sai cũng k ngoài khả năng

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi

Bác hãy làm chắc chắn nhưng viẹc đơn giản trước như: vệ sinh lọc gió.thay buzi..xem tbế nào hãy đặt lửa laj.ko được hãy đặt lại cam

hoangphucauto

Tài xế O-H

Thưa các cụ con này lần chước do thay phớt trục cơ nên hôm nay em đã kiểm tra dúng sai cam thật em đặt lại máy hết kêu luôn nhưng máy vẫn hơi rung và thỉnh thoảng vẫn chết máy em đã thay bu gi vệ sinh lọc gió thay lọc xăng rùi đã đổi bô bin khác vẫn ko thấy kết quả .tạm thời lái xe đã lấy xe đi tạm vài hôm nưa sẽ làm tiếp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên