cần các cụ cao thủ lạnh giúp đỡ.

N
Bình luận: 29Lượt xem: 1,513

Tranminhket

Tài xế O-H
cụ cho hỏi sụt áp trong máy nén nghia là sao ạ. em hóng cụ trả lời cho em sáng cái đầu ra ạ. em đang bị như vậy. cảm ơn cụ.
Nếu máy nén bị sụt áp thì dùng đồng hồ nạp gas đo là biết ( cách đo mình đã nói như trên), nếu máy nén sụt áp nhiều do mòn cánh gạt ( loại cánh gạt) hoặc piston ( loại piston) thì bắt buộc bạn phải thay mới máy nén.

manhmongcaicity

Tài xế O-H
cảm ơn các cụ giúp đỡ. em đang bị nó hành. giàn thông xúc sạch sẽ. thế mà chỗ ống cao áp không những không nóng mà còn cảm giác mát nữa. em nghi nhiều dầu nên nren hỏi các cụ cho chắc. thế này thì vấn đề không phải tại dầu rồi. các cụ cho em ý kiến đi ạ. cảm ơn các cụ nhiều.
thay giàn nóng đi là ok chuẩn 100% có phải ống cao áp lạnh phải ko mà đồng hồ ko có áp đẩy khỏe như bt?

hieucaosu

Tài xế O-H
E không bàn nhiều nhé.mong cụ cho e xin ít thông tin cao áp và hạ áp.còn lạnh cao áp phin là do hơi tắc ở van tiết lưu ạ.còn hệ thống xe này dầu nếu đổ cả lốc,dàn nóng,dàn lạnh phải 400mil

truongnguyen268

Tài xế O-H
cụ nói tóm lại là xe mình bị lạnh như thế nào? chứ đừng phán bậy rồi kêu hỏi anh em giúp.
dầu thì cụ cứ tin tưởng ở nhà cháu đi khoảng nữa ly rựu là ok rồi
còn cái bệnh của cụ là cụ thay cho nhà em cái pin lọc ga với cụ hút lại chân không thật kỹ cho nhà cháu
bão đảm với cụ là sẽ hết,nếu ko hết cụ vui lòng thử xem giàn lạnh của mình có bị xì ( lủng ) không nha
bác cho e hỏi là nửa ly mắt trâu hay nửa ly loại gì ah.

ongthong

Tài xế O-H
hieucaosu nói cho chuẩn nhé .bác siu người ta cho tới tận 400ml để họ ôm lock khác à .anh em với nhau biết thì giúp họ còn không thì đừng có nói

Tranminhket

Tài xế O-H
LƯỢNG DẦU THÌ CỨ THEO MÌNH NHƯ THẾ NÀY LÀ OK
DAU MAY NEN.png

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên