Cần chỉ bảo cách xác định mobin đánh lửa yếu

P
Bình luận: 44Lượt xem: 5,119

NoAnsew

Tài xế O-H
có bác nhé, cái này chủ gara chỉ mình. Bác dập chấu của bugi hơi sát vô, nếu mobin đánh lửa yếu là nó sẽ bỏ luôn máy đó

NoAnsew

Tài xế O-H
còn 1 cách nữa, là bác mua 1 cái mobin mới. xong thay vào máy 1 rồi chạy thử, nếu vẫn còn tình trạng yếu máy thì thay cái mới đó qua máy số 2, cứ tiếp tục như vậy. Đảm bảo ra bệnh. Muốn chắc nữa thì mua 2 cái mới luôn, thay vô 2 máy song hành, nhiều lúc bị yếu hai mobin luôn

pipikaka

Tài xế O-H
có bác nhé, cái này chủ gara chỉ mình. Bác dập chấu của bugi hơi sát vô, nếu mobin đánh lửa yếu là nó sẽ bị luôn máy đó
Bác có thể nói rõ cách này cho e đk ko bác ..e vẫn min man cái chỗ " nếu mobin đánh lửa yếu là nó sẽ bị luôn máy đó " bị ở đây là bỏ máy hay là chết máy bác
Thnk bác

NoAnsew

Tài xế O-H
Bác có thể nói rõ cách này cho e đk ko bác ..e vẫn min man cái chỗ " nếu mobin đánh lửa yếu là nó sẽ bị luôn máy đó " bị ở đây là bỏ máy hay là chết máy bác
Thnk bác
Là bỏ máy bác ơi. Dập chấu hơi sát vô. Cho nổ. Bỏ máy nào là biết mobin yếu máy đó liền

NoAnsew

Tài xế O-H
Thnk bác
Nhưng nên khuyên bác sử dụng cách số 2 em nói. Nó chính xác hơn. Mua mobin mới thử từng máy là tốt nhất. Em làm mấy chiếc nv r

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên