[Cần Giúp Đở] Giảm số KM trên đồng hồ taplo . km điện tử

checkcar
Bình luận: 36Lượt xem: 5,117

hocnghe

Tài xế O-H
Dùng ổn không cụ nhà cháu dùng bản tachosoft cũ mèm nhiều xe không làm được. cụ cho xin cái link ebay
cảm ơn cụ
Em đang dùng máy TachoPro ship từ ebay, ok lắm. Dùng đa năng các dòng xe, có hướng dẫn cụ tỉ luôn. Giá em ship về đến nơi có hơn 5tr (lại còn kèm theo bộ đọc pincode chìa khóa BMW =d>)

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Em đang dùng máy TachoPro ship từ ebay, ok lắm. Dùng đa năng các dòng xe, có hướng dẫn cụ tỉ luôn. Giá em ship về đến nơi có hơn 5tr (lại còn kèm theo bộ đọc pincode chìa khóa BMW =d>)
Link đây cụ ơi. Cụ thương thì cho em ít xăng, em cá độ bóng đá hết mất xăng, huhu:(:)((
http://www.ebay.com/itm/Tacho-Pro-2..._Automotive_Tools&hash=item3cccd29e11&vxp=mtr
Link giá ship về có hơn 5 triệu đâu Cụ. Link này đến 349USD :( Bộ đọc chìa BMW hầu như bộ nào cũng có.

manhcoc

Tài xế O-H
với Công tơ mét điện tử thì tất cả nó lưu thông số trong 1 con IC nhớ.
thay đổi bằng cách sửa đổi dữ liệu của ic đó.Thông thường IC là con 93Cxx, hay 94Cxx.... bạn cần 1 bảng mạch đọc , ghi dữ liệu IC và 1 số phần mềm hỗ trợ đổ ghi dữ liệu, tính toán KM như Tachosoft Metter...
cái này bạn cứ tìm hiểu đi nhé

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H

huyhungst

Tài xế O-H
với Công tơ mét điện tử thì tất cả nó lưu thông số trong 1 con IC nhớ.
thay đổi bằng cách sửa đổi dữ liệu của ic đó.Thông thường IC là con 93Cxx, hay 94Cxx.... bạn cần 1 bảng mạch đọc , ghi dữ liệu IC và 1 số phần mềm hỗ trợ đổ ghi dữ liệu, tính toán KM như Tachosoft Metter...
cái này bạn cứ tìm hiểu đi nhé

ĐÓ LÀ LÝ THUYẾT THÔI ! GẶP MẤY EM ĐỜI CAO >> CHỈ NGỒI XEM THÔI ! =))=))

Giá cả thì em không hiểu lắm, nhờ ông anh ship trên đó về. Nhưng dùng gần năm nay rùi, chưa bó tay xe nào cả cụ ạ.

CỤ ĐÃ LÀM ĐC MEC S w212 CHƯA ??? EM ĐANG CÓ CHÚ CẦN LÀM ĐÓ ?? GIÁ CẢ THẾ NÀO CHO EM SỐ CẦM CHÂN LUÔN EM GỌI CỤ LÊN LÀM GIÚP LUN Ạ ???

Rẻ hơn nhiều so với chính nhà sản xuất, chuyện lạ nhỉ :(

GIÁ ĐÓ LÀ TỰ SƯỚNG THÔI ANH NHÂN ƠI ??
CỤ NÀO CŨNG BẢO BÊN TUNG CỦA DIGIMATER II CÓ 600$ MÀ =))=))=)) TƯỞNG TƯỢNG

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
600$ có chứ, nhưng mua hàng giả về để ngắm nghía. =)) Ổ cứng Nó còn dám dán 2 con bù lon để cho nặng mà =))

Bên trong chiếc ổ cứng giả là USB và hai chiếc đinh tạo độ nặng.​

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
cụ nào biết sip cái này về hình thức như thế nào không ạ http://www.ebay.com/itm/tacho-pro-/...=&orig_cvip=true&rt=nc&_trksid=p2047675.l2557 em đọc thấy thích nhưng không biết ship nó về như thế nào
please read before buying:
This tem is new but need to be reprogrammed. Reprogramming is a 30 minutes procedure if you know how.
This item retail for $399.99 - you can steal it at $149.97
please only bid if you can reprogrammed it or know someone that could do it.

Có thể tạm dịch:
Vui lòng đọc trước khi mua hàng:
Sản phẩm này mới nhưng phải được lập trình lại. Lập trình lại cần có thởi gian khỏng 30 phút nếu bạn biết cách.
Mặt hàng này bán lẻ với $ 399,99 - có thể đã bị ăn cắp và bán ở mức $ 149,97
Xin cho một giá thật nếu Bạn có thể lập trình được hoặc biết một ai đó mà có thể làm được.

=))=))=))

mcv30

Tài xế O-H
Bác nào ship và dùng rồi cho ý kiến để anh em có nhu cầu mua lại , cái này lập trình cho IC khó không ? có bộ chuyêndụng hỗ trợ không ?

QUOCHUONG

Tài xế O-H
nhà em đang thắc mác không biết có tin đồn là có thể giảm bớt số km trên đồng hồ km điện tử làm em tò mò quá. các bác có ai có thể giúp đở đc em không ah. nghe ban đầu em cũng không tin nhưng có xe em làm khi chưa đi làm 300 ngàn km nhưng về thì chỉ còn 100 ngàn km em khó tin quá. cụ nào có bíp kíp chia sẽ a e với
Việc chỉnh Contermet trở nên dễ dàng với những thao tác đơn giản (em đã tưng xem chỉnh contermet)chỉ trong 5 phút cụ có thể thay đổi số kM tùy ý. Hiện tại ở Việt Nam mình đang dùng thông dụng dòng máy chỉnh Contermet Digiprong III: 1 số dòng xe chỉ cần cấm máy qua cổng OBD 2 rồi thao tác chỉnh contermet, còn lại là thao dong hô taplo cặp con chíp roi chỉnh ( noi chung la rất nhanh và chính xác)
CỤ CÓ THỂ VÀO THAM KHẢO: http://smartcarvn.com/b318/n98823/digiprog-iii-full-version.html

grasssing

Tài xế O-H
nhà em đang thắc mác không biết có tin đồn là có thể giảm bớt số km trên đồng hồ km điện tử làm em tò mò quá. các bác có ai có thể giúp đở đc em không ah. nghe ban đầu em cũng không tin nhưng có xe em làm khi chưa đi làm 300 ngàn km nhưng về thì chỉ còn 100 ngàn km em khó tin quá. cụ nào có bíp kíp chia sẽ a e với
cái này dùng phần mềm tua lại là bác. spinter nhà bác tua qua OBDII :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên