cần gjúp đỡ

duongvannghia
Bình luận: 11Lượt xem: 794

duongvannghia

Tài xế O-H
em mitsu đời 2002,2003,trong gần 1 tháng đổ cề đây chêt 3 lần bơm xăng .cai thư 3 nắp dc hôm trươc thi hom sau lai chêt.e dang lăp cai thư 4 dc 3 ngày nay.ko biet e nó ntn?.e ktra hệ thống điện cấp suông bơm thì ok .
các cụ có ý kiến gjf thì chém mạnh hộ e phát
cảm ơn các cụ chước

thaiquangan.hp83

Tài xế O-H
em mitsu đời 2002,2003,trong gần 1 tháng đổ cề đây chêt 3 lần bơm xăng .cai thư 3 nắp dc hôm trươc thi hom sau lai chêt.e dang lăp cai thư 4 dc 3 ngày nay.ko biet e nó ntn?.e ktra hệ thống điện cấp suông bơm thì ok .
cảm ơn các cụ chước
cụ thay bơm có xin không mà chêt ghê thê.. cụ kiêm tha lai nguôn điên cấp cho bơm chưa đúng 12von ko.. va khi cu thay bơm vào đã kiểm tra lại áp xuất chưa.. liệu van điều áp có bị tắc hay kẹt dẫn đên bơm làm viêc quá tải mà chết ko,,

duongvannghia

Tài xế O-H
cụ thay bơm có xin không mà chêt ghê thê.. cụ kiêm tha lai nguôn điên cấp cho bơm chưa đúng 12von ko.. va khi cu thay bơm vào đã kiểm tra lại áp xuất chưa.. liệu van điều áp có bị tắc hay kẹt dẫn đên bơm làm viêc quá tải mà chết ko,,
e toàn lấy bơm hãng ma.điện áp ra thì ok.e đó cả khi nổ máy mà.áp thì ok luôn

thuyha_hy

Tài xế O-H
dúng rồi nhân tiện kiểm tra luôn dường ống bơm xăng và dường hồi xem có bị tắc không nhé. chúc cụ sớm hét bệnh

baotohalong62

Tài xế O-H
bạn thay bơm có thay lọc không, nếu thay bơm mà chủ quan không thay lọc khi lọc bị tắc .bơm làm việc quá tải dẫn đến bơm nhanh hỏng là đúng thôi. bạn thay lọc ,kiểm tra đường ống xem sao.chúc bạn thành công

dingdoong3084

Tài xế O-H
cảm ơn các cụ chước
Bơm xăng của cụ là bơm có 2 đầu dây hay là 3 đầu dây ạ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên