Cần mọi người giúp về xe lai Hybrid

F
Bình luận: 3Lượt xem: 1,406

flower7

Tài xế O-H
Gửi mọi người, em đang nghiên cứu về điều khiển động cơ điện trên ô tô hybrid bằng logic mờ. Hiện em đang gặp khá nhiều rắc rối, mà không biết hỏi ai để có câu trả lời, em hỏi người thì được chỉ lên diễn đàn của mình, ai đã làm hay nghiên cứu về chủ đề trên có thể cho em số điện thoại và yahoo được không ạ? Em sẽ liên lạc. Mong mọi người giúp đỡ em nhiệt tình , em xin cảm ơn.:)

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Lô-gic mờ ở đây là gì vậy? Làm sao mà biết cái xe đó là loại mờ hay là tỏ. Hybrid thì thiếu gì, cái đầu máy tàu hỏa của mình cũng là một loại đấy (loại nối tiếp)

auto.is250c

Tài xế O-H
Gửi mọi người, em đang nghiên cứu về điều khiển động cơ điện trên ô tô hybrid bằng logic mờ. Hiện em đang gặp khá nhiều rắc rối, mà không biết hỏi ai để có câu trả lời, em hỏi người thì được chỉ lên diễn đàn của mình, ai đã làm hay nghiên cứu về chủ đề trên có thể cho em số điện thoại và yahoo được không ạ? Em sẽ liên lạc. Mong mọi người giúp đỡ em nhiệt tình , em xin cảm ơn.:)
mình cũng ko rõ bạn nghiên cuu logic là gì nhừng mình cũng đang nghiên cứu về điểu khiển động cơ điện , cụ cần gì cứ post lên mình cùng bạn luận ; chẳng hận khi nào thì đcow điện hoaat động và hoạt đông ntn ? cùng nhau bạn luận trên đây đi cụ ơi

phikien305electric

Tài xế O-H
logic mo à.ngày xưa trong nhóm đồ án của mình cũng có một người làm về logics mờ.nhưng theo mình thấy nó cứ làm sao ý.nó như kiểu là kiểu đoán bệnh của thầy bói ý.kiểu như là,khi gặp 1 động cơ chết thì xác xuất hỏng ở mõi hệ thống là bao nhiêu ý mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên