cần sơ đồ nouvo lx 135 để tháo dàn nhựa

H
Bình luận: 11Lượt xem: 10,087

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
ai có sơ đồ nouvo lx 135 cho mình đi mình đang cần để lắp đèn sấm sét ở đuôi và xenon ở dàn đầu mà không dám tháo dàn nhựa.cần gấp giúp mình nha cảm ơn nhiều thanks

ho truc

Tài xế O-H
trời đâu phải dàn điện đâu.đang cần dàn nhựa mà.dàn điện thì ok rồi.cần dàn nhựa để tháo mở.hôm bữa tháo có cái đuôi mà mệt luôn.hay là bác có số đt của pác nào làm ở yamaha cho mình cũng được.thanks

bikerviet

Tài xế O-H
Cụ hõi xin sơ đồ thì người ta cho sơ đồ cụ làm nghề sửa xe mà không lên đây chia sẻ cho anh em toàn muốn người ta dúp mà chẳng bao giờ giúp người ta

ho truc

Tài xế O-H
Trời mình ở daklak mà sao giúp được.Sài gòn hơn bít bao nhiêu.Ở quê lên thành phố.Đợi mấy bồ júp tui làm xong rồi.Uh tui không nhờ nưã đâu.Thanks.Chán quá

0988415540

Tài xế O-H
bác bikerviet có thể share cho mình cái ebook bạn đang có đó kohng6 cái bạn đang post đó cho mình xin mình đang là học sinh lớp Dạy nghề sửa xe Đồng Nai mình đang cần bạn có thể giúp không mail cho mình hoặc cho mình số điện thoại mình liên lạc xin bạn cuốn Ebook đó mình rất cảm ơn :mail mình là nguyenhoanghung0408@gmail.com thank bạn nhiều share qua mail cho mình nhe bạn mình đang cần thank

GloryLX

Tài xế O-H
Cụ hõi xin sơ đồ thì người ta cho sơ đồ cụ làm nghề sửa xe mà không lên đây chia sẻ cho anh em toàn muốn người ta dúp mà chẳng bao giờ giúp người ta

Bác có bộ tài liệu hay quá. Rất biết ơn nếu bác có thể share cho em. E đang rất muốn vọc con LX của mình mà chưa có tài liệu cụ thể

stlclex

Tài xế O-H
Khi mua xe họ có cho quyển hướng dẫn sử dụng xe hắn có bày cách tháo gỡ dàn nhựa ra mà. Xem trong đó mà gỡ ra chứ kiếm đâu cho xa.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên