Cần tìm chỗ làm

nghiacoi
Bình luận: 13Lượt xem: 1,498

tuchaumotor

Tài xế O-H
em là thợ xe máy đang thất nghiệp.có cụ nào cần tuyển thì cho em xin 1 chân nhé.thanks các cụ đã đọc tin.sdt của em:0976293444.em có thể đi được bất cứ đâu vì chưa có gd
Có thể nêu sơ bộ knh nghiệm và trình độ khả năng của cụ nên không, cụ chuyên laoij xe gì... yêu cầu của cụ thế nào, mức lương tối thiểu, và các yc liên quan...

nghiacoi

Tài xế O-H
Có thể nêu sơ bộ knh nghiệm và trình độ khả năng của cụ nên không, cụ chuyên laoij xe gì... yêu cầu của cụ thế nào, mức lương tối thiểu, và các yc liên quan...
em làm cũng được 4 năm thui.xe em làm rất khó nói chuyên về cái gì,vì làm ở quầy bảo dưỡng.yêu cầu thì không có gì to tát chỉ là có chỗ ăn ở,lương tối thiểu 2t.hít yêu cầu,còn bác có tăng lương cho hay không thì để em làm thử mới bít tay nghề.em đi làm cốt là để học hỏi tích lũy kn nên cũng mong cụ chiếu cố thêm

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác phải học hẳn, chứ học thêm là không học được đâu. Nó cần sự nghiêm túc đấy, bác ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
uh.em đang học về điện khung thui.chưa được tiếp xúc với cảm biến hay hộp đen.em mới vào nghề mà
Nếu bác nói thật là như vậy thì tôi thực sự mừng cho bác. Bác phải học thật kỹ phần cơ bản vào, đấy mới là nghề nghiệp. Nó sẽ giúp cực kỳ vững vàng khi làm việc và học những lĩnh vực mới. Phần điện cơ bản sẽ cho bác 1 tư duy phân tích kỹ lưỡng và rành mạch, đồng thời lại có cái nhìn tổng thể. Sau đó,bác sẽ dùng tư duy này để học sang phần máy, thủy lực và gầm. Còn dăm ba cái vụ cảm biến, hộp nọ hộp kia thì nhạt toẹt.
Tôi đánh cược với bác luôn đấy!
Nếu có duyên, tôi sẽ được gặp bác ngoài đời

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên