Cần tìm hiểu về máy xúc đào kobelco

D
Bình luận: 7Lượt xem: 4,300

hanhnguyenbc09

Tài xế O-H
Cu hỏi thế ko ai dám trả lời kụ đâu,phạm trù hỏi wá rộng,biết trả lời sao cho hết,hãng nào cũg có ưu điểm,nhược điểm riêg,cụ lên hỏi
VD:Các hãng nhưg cùg tải trọg,như Sk 200,-PC 200,-,EX 200.-,SH 280 ,-,SOLAR 200, nó cùg phân khúc thì mới so sáng đc chớ,mà cụ chịu khó tìm trên dđ hình như đã có bài viết về vấn đề này

bb9800

Tài xế O-H
bác @donarco mà đi hỏi mấy cái này sao?

donarco

Tài xế O-H
Thật ra thì mình biết hỏi như thế này hơi rộng :D thế nên mình cũng chỉ cần các cụ nói chung chung thôi ko cần chi tiết lắm

chxm

Tài xế O-H
mình xin có ý nhỏ thế này. các máy đời cao đều được hỗ chợ điện, phần nâng công suất làm việc, rút ngắn thời gian thi công, giảm thiểu tiêu hao nhien liệu. xét về tính ưu việt trên thực tế khó tránh sự đánh giá sai lệch. bạn muốn sử dụng vào công việc loại như thế nào, anh em tư vấn mới tương đối. mỗi dòng máy đều có ưu và khuyết

donarco

Tài xế O-H
Rất cám ơn các cụ đã quan tâm
Cháu nghe nói dòng SK 330-8 nổi trội nhất và hơn hẳn các hãng khác ko biết có đúng như vậy không. Cụ nào phân tích cho cháu mở mang tầm mắt được không ạ

chxm

Tài xế O-H
sự hoàn thiện chính là mục đích cua các nhà sản suất. theo tôi thì bạn cũng đang để ý SK380 . nhận định của mình thì em này làm hay lắm. chỉ mỗi phần đào phần đất rắn hơi kém hơn anh KOMAT chút. tất cả không phải bàn nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên