[ Cần tìm ] Sách " Cơ sở tăng áp động cơ đốt trong "

J
Bình luận: 7Lượt xem: 2,732

jindoyasaki

Tài xế O-H
Thưa các bác !
Tình hình là em đang làm đồ án và cần gấp quyển " Cơ sở tăng áp động cơ đốt trong " của tác giả Võ Nghĩa , Lê Anh Tuấn . Em đã đi lang thang tìm ở mấy hiệu sách cũ trên đường Láng + hiệu sách xung quanh bách khoa với gọi điện cho mấy cửa hàng bán sách online mà không có rồi. Chỉ còn thiếu mỗi điều gọi thẳng đến NXB thôi .
Trong diễn đàn có bác nào có sách bán hoặc biết nơi bán không chỉ cho em với.

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Hix!
Cái này chỉ là file pdf của phần bìa và mục lục sách của thư viện quốc gia thì phải :D. Em dow cái này 2 lần roài , 2 lần mừng hụt
Chết thật!! Em ẩu quá..ko xem kĩ..thế mà dung lượng những 4.6M
E sẽ xóa topic bài kia đi..và sẽ cố gắng tìm cho cụ!!!
Sr vì sự ko cẩn thận này..Nếu cụ đã nhấn download bên topic của e.thông báo để em gửi lại cụ điểm.

hondacuper

Tài xế O-H
sao bạn tìm khổ vậy, ngày trước mình mua ở hiệu sách cổng trường bách khoa hà nội, nếu bạn cần quá thì hôm nào mình cho bạn mượn phô tô, mình thì học xong rồi nhưng mình vẫn phải để lại để đọc và tìm hiểu, nếu cần mượn phô tô có thể điện cho mình theo số 01655045374

hnduy

Tài xế O-H
Thưa các bác !
Tình hình là em đang làm đồ án và cần gấp quyển " Cơ sở tăng áp động cơ đốt trong " của tác giả Võ Nghĩa , Lê Anh Tuấn . Em đã đi lang thang tìm ở mấy hiệu sách cũ trên đường Láng + hiệu sách xung quanh bách khoa với gọi điện cho mấy cửa hàng bán sách online mà không có rồi. Chỉ còn thiếu mỗi điều gọi thẳng đến NXB thôi .
Trong diễn đàn có bác nào có sách bán hoặc biết nơi bán không chỉ cho em với.

Mình tìm thấy trên vbook.vn có bán đây:
http://vbook.vn/khoa-hoc-ky-thuat/3824-co-so-tang-ap-dong-co-dot-trong.html
xbook.com cũng có:
http://www.xbook.com.vn/newsdetail.asp?NewsId=12340&CatId=278

otohaiphuquy

Tài xế O-H
các bác đây có sách : Kĩ thuật đo trong động cơ đốt trong và ôtô của tác giả Võ Nghĩa và Trần Quang Vinh thì cho em với ak . cảm ơn các bác nhiều. nếu có sách nào liên quan cũng được ak. liên quan tới kĩ thuật đo ấy.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên