Cần trợ giúp pw 100

D
Bình luận: 12Lượt xem: 1,404

thaoha

Moderator
Tưởng cái gì, bác cần mua gì cứ pm cho em, ở Hải Phòng bọn em chẳng thiếu thứ gì
Kể cả Hộp Đen, nếu cần em đặt bên Hàn gửi về cho loại nào cũng có...:105:

-ở đây có thể chia sẻ đc thì cụ chia sẻ , còn diễn đàn ko thiếu ai cũng như cụ khi cần thì pm ,thì ko phải mục đích của diễn đàn
- còn để chào hàng có mục quảng cáo riêng xin thưa cụ

docsach

Tài xế O-H
em xin cám ơn anh THUỶ và anh VỊNH đã dạy em sửa chữa thuỷ lực những bài học kinh nghiệm quý báu.thành thật cám ơn hai bác.em Đông thai nguyên

thudang

Tài xế O-H
Ðề: Cần trợ giúp pw 100

Kính gởi bác Thủy.

Bác đã có lòng thì giúp cho trót. Đã down được file shop manual sk100w-3 rồi , nhưng không có password để mở. Tôi đang cần tài liệu nầy, xin bác vui lòng giúp đở .
Email tôi là: minhthu091063@yahoo.com
Xin cám ơn trước.

thudang

Tài xế O-H

Cái password của shop manual SK100W-3 nầy chắc phải xin bác Hyundai mới đúng. Tôi đã khó khăn lắm mới có được file nầy từ diễn đàn, nhưng lại mở không được. Bác Hyundai là tiền bối của diễn đàn ,đã đóng góp và giúp đở rất nhiều cho anh em trong diễn đàn. chúng tôi rất khâm phục và biết ơn bác. Xin bác giúp tôi p/w để mở file nầy được không bác.
xin cám ơn các bác

thudang

Tài xế O-H

Khổ quá, sợ nhầm tôi tải lại lần 2, ghi lại password là FGFGF4D bác hyundai để ngay chỗ để bấm tải đó. Khi đã tải về xong rồi, mở file xem, file yêu cầu nhập Password, nhập đúng như trên ,nhưng vẫn ko mở được là sao?. Hiện hết cả điểm mà chẳng được gì. Nhờ bác giúp với.

thudang

Tài xế O-H

Xin lỗi bác Hyundai và cám ơn bá Thủy, tôi nhầm password chữ hoa và chữ thường. Đã đọc được rồi, nhưng tiếc là đã mất hết điểm .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên