Cần tư vấn lacety2009 đạp côn òa ga

M
Bình luận: 8Lượt xem: 966

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Em đang gặp con laceti2009 nội cứ đạp côn thì òa ga ( con này không thấy có van không tải hình như nó điều khiển ở cụm bướm ga ) em không biết sử lý thế nào đành nhờ các bác hy vọng tìm ra bệnh .
Khi bị hiện tượng cụ cần kiểm tra đến các phần liên quan bao gồm hệ thống mạch ,các kết nối của giác điện ,cụm bướm ga .ECM ,hệ thống khí hút bị hở .Cái quan trọng nhất phải có máy test kiểm tra toàn bộ dữ liệu và lỗi thì công việc dẽ dàng hiệu quả hơn trong sử lý hiện tượng này.Hiện tượng òa ga đã có trong rất niều bài viết rồi ,cụ chịu khó tìm trên diễn đàn .Hi vọng là xe cụ sớm khỏi bệnh.

county2009

Tài xế O-H
làm xe mà không có máy thì cực lắm bác ạ, nếu kinh nghiệm đầy mình thì có thể mò ra, nhưng ít kinh nghiệm thì càng làm càng đuối

bungati2012

Tài xế O-H
thường thì 1 vài trường hợp bị òa ga khi cắt côn lúc đang đi trên dướng đấy là 1 cơn lũ của dòng Daewoo này ạ
dòng này nếu thaod giắc điện của bướm ga ra vê sinh sẽ có nguy cơ mắc thêm cái bệnh galangty cao hoặc mất galangty
cụ lên thận trọng ạ

thinhpto

Tài xế O-H
theo em cụ cứ vệ sinh thật sạch sẽ cổ bướm ga trước đã tes xem có lỗi gị không chhayj thử xem có hết hay không rồi tính tiếp
he, theo e làm dòng này thì cứ vệ sinh bướm ga thì sẽ bị bệnh như thế, còn không thì nó sẽ bị ga ăng ti cao. cái bệnh này chỉ có máy đọc lỗi mới làm được thôi cụ à

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
thường thì 1 vài trường hợp bị òa ga khi cắt côn lúc đang đi trên dướng đấy là 1 cơn lũ của dòng Daewoo này ạ
dòng này nếu thaod giắc điện của bướm ga ra vê sinh sẽ có nguy cơ mắc thêm cái bệnh galangty cao hoặc mất galangty
cụ lên thận trọng ạ
Đối với dòng Daewoo nó là bệnh kinh niên nhưng không có gì là không thể .Các cụ hãy chinh phục đỉnh cao của công nghệ và lúc đó sẽ thấy cảm giác tột cùng của hạnh phúc,một cảm giác không tưởng như nó đã từng sẩy ra .Chắc các bạn chưa đọc kỹ bệnh òa ga của dòng daewoo ,rất nhiều bài đã viết trên diễn đàn rồi .Nếu mọi cố gắng tìm thì sẽ thấy vì rất ít khi một ai đó lại viết lại những gì mình đã viết .Sin chúc mọi người hạnh phúc và .....................

thinhpto

Tài xế O-H
Đối với dòng Daewoo nó là bệnh kinh niên nhưng không có gì là không thể .Các cụ hãy chinh phục đỉnh cao của công nghệ và lúc đó sẽ thấy cảm giác tột cùng của hạnh phúc,một cảm giác không tưởng như nó đã từng sẩy ra .Chắc các bạn chưa đọc kỹ bệnh òa ga của dòng daewoo ,rất nhiều bài đã viết trên diễn đàn rồi .Nếu mọi cố gắng tìm thì sẽ thấy vì rất ít khi một ai đó lại viết lại những gì mình đã viết .Sin chúc mọi người hạnh phúc và .....................
cảm ơn cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên