Cấp cứu hệ thống treo trên Lexus Lx 470

C
Bình luận: 10Lượt xem: 2,096

Con Chuồn Chuồn

Tài xế O-H
chả là Garage e có con Lexus LX 470 vào làm gầm. Lúc treo xe lên cầu, mấy anh em ko đển ý nên lỡ mở chìa khóa . Bộ nhíp cầu sau bắt đầu hoạt động (giảm sóc hơi) và nó bung ra làm sập. giờ cái cao su chụp làm kín hơi của nó bị rách.
xin hỏi các bác có cách nào xử lý ko và xử lý ntn.(e đã mang đi vá sống và vá chín nhưng ko đc) rất cần sự góp ý của các bác.
em xin chân thành cảm ơn.
e đã chụp lại ảnh nhưng mà máy ảnh nhiều virus quá nên cái Kis nhà e nó bem hết ảnh rùi . e sẽ up ảnh sau.

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
chả là Garage e có con Lexus LX 470 vào làm gầm. Lúc treo xe lên cầu, mấy anh em ko đển ý nên lỡ mở chìa khóa . Bộ nhíp cầu sau bắt đầu hoạt động (giảm sóc hơi) và nó bung ra làm sập. giờ cái cao su chụp làm kín hơi của nó bị rách.
xin hỏi các bác có cách nào xử lý ko và xử lý ntn.(e đã mang đi vá sống và vá chín nhưng ko đc) rất cần sự góp ý của các bác.
e đã chụp lại ảnh nhưng mà máy ảnh nhiều virus quá nên cái Kis nhà e nó bem hết ảnh rùi . e sẽ up ảnh sau.
cụ có bài học mới chia sẻ anh em rồi
mang vào hãng bảo họ vá cho cụ ah hô hô

thanhco1983

Tài xế O-H
Cụ thử đem vào thẩm mỹ viện vá xem có được không , tại em nghe giang hồ đồn cái gì họ cũng vá được.
Vào thẩm mỹ mất 10 triệu là lấy được chồng hả cụ????
Thay mới cụ ơi. Tiếc quá trước em có 1 đôi. Cũng vì anh em lỡ làm toi như bên cụ nên em đưa cho anh em để thay cho khách rồi.
Thay thế mới xong cụ còn phải điều chỉnh tự cân bằng nữa. Không là xe lệch

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tầm này thì chỉ có thay thôi. Nhiều bác còn bị nổ nữa đấy bác ạ. Mất trinh rồi vá sao được, làm hẳn cái trinh khác thôi. Mà không phải LX470 đâu nhé, bác nhầm rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên