Câu nổ xe ranger khi mất chìa khoá cơ không mở được cửa

G
Bình luận: 15Lượt xem: 960

Vvvvvv

Tài xế O-H
Anh nói khó hiểu quá a . Thay bình mới nhưng bấm chìa start stop không nhận .mở được nắp capo câu nổ thì mở được cửa. Anh đã nói a thay bình mới thì a đã mở được capo rồi . Thật sự không hiểu anh muốn hỏi gì . Nói rõ hơn đi anh .

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Muốn nhận chìa thì cụ đóng cửa xe vào đóng capo nữa đứng cạnh xe bấm và giữ nút đề hoặc nút mở khóa để riset lại chìa là nó nhận thì đề được thôi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác nào biết cách câu nổ trực tiếp xe ranger 2016 khi mất chìa khoá cơ không ạ. Xe độ start stop nhưng để qua đêm hết kiệt bình. Thay bình mới bấm chìa start stop nhưng k nhận. Mở đc nắp capo để câu nổ thì mở đc cửa
Không hiểu nói gì luôn. Để khỏi rắc rối, hãy gỡ những phần câu lắp thêm

Garaotolc

Tài xế O-H
Anh nói khó hiểu quá a . Thay bình mới nhưng bấm chìa start stop không nhận .mở được nắp capo câu nổ thì mở được cửa. Anh đã nói a thay bình mới thì a đã mở được capo rồi . Thật sự không hiểu anh muốn hỏi gì . Nói rõ hơn đi anh .
Tức là xe để qua đêm kiệt bình. K mở được cửa mà lại mất chìa cơ rồi. Capo e cậy lên để thay acquy. Thay xong nhưng chìa star stop k nhận để mở cửa đó cụ

Garaotolc

Tài xế O-H
Muốn nhận chìa thì cụ đóng cửa xe vào đóng capo nữa đứng cạnh xe bấm và giữ nút đề hoặc nút mở khóa để riset lại chìa là nó nhận thì đề được thôi
Tức là xe để qua đêm kiệt bình. K mở được cửa mà lại mất chìa cơ rồi. Capo e cậy lên để thay acquy. Thay xong nhưng chìa star stop k nhận để mở cửa đó cụ
Bác gỡ hết cái mớ đó, phục hồi nguyên bản đi rồi đọc lỗi
có mở được cửa đâu cụ.

Cai banh xe

có mở được cửa đâu cụ.
Bác hỏi giá xem cái kính nào rẻ nhất thì đập luôn, cho nhanh

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Thay được accuy rồi mà vẫn chưa mở được cửa à cụ, xem ở cua lốp có cái nào tháo được thì tìm dây chích cho nó xuống kính hay nhảy chuột cửa xem vào được xe đã,

diemhuc

Tài xế O-H
tháo bánh xe bới bó dây điện chổ khớp nối từ cửa vào xe, cái này tùy từng xe mà lộ ra được à, em không chắc lắm. có sơ đồ timf đk dây unlock kích vào cho nó mở

Garaotolc

Tài xế O-H
Có ông thợ cứng kích nổ trực tiếp qua hộp hay như nào ấy. Nổ được máy rồi bấm mở lại được cửa rồi. Cụ nào cao thủ vào giải thích thêm cho e hiểu vớip

Cai banh xe

Ai làm được thì được hưởng lộc. Cái đó có xe làm được, có xe không, và có xe tạch với cách đó. Còn tôi chỉ nhắc về chuyện rủi ro thôi ạ, không bình luận gì

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên