CD đào tạo hệ thống điện xe tải Hyundai

hyundai
Bình luận: 37Lượt xem: 11,263

hyundai

Tài xế O-H
Tile: [0001131] CD đào tạo hệ thống điện xe tải Hyundai
Định dang: rar
Dung lượng:306.5 Mb
Điểm: 1000

Không hay không giám lấy 1000 điểm của các cụ !

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Em không đủ điểm bác ơi. bác gửi cho em với, em đang rất cần tài liệu này. Thank bác nhiều
Mail : donhuy.07bk@gmail.com
- Tham gia diễn đàn một cách tích cực, các cụ sẽ có đủ và thừa điểm để download những gì mình cần nhé.

Tôn chỉ của diễn đàn là : Cho đi trước khi nhận lấy
Vì vậy đề nghị các cụ ko comment để mail và vui lòng load về bằng điểm.

conadohaui

Tài xế O-H
Cái gì cũng có giá của nó ! anh em vất vả ngoài đường nóng nực mới có kết quả như ngày hôm nay, chui rúc gầm ô tô, áp mặt vào thùng xe gữa trưa nắng gắt, vất vả vì những pan bệnh khó chữa, để có tài liệu này bác chủ toppic hiện tại chức vụ cũng không hề nhỏ tẹo nào, bác ấy chia sẻ để anh em có thêm tài liệu nghiên cứu muốn có tài liệu thì năng hăng hái, góp thêm nhiều ý kiến hay để diễn đàn ngày càng phát triển, ngành ô tô không bị đi sau thời đại, cho anh em ngành mình biết quý trọng mục tiêu mà mình dày công theo đuổi, cái gì đến dễ dàng thì làm gì còn có giá trị của nó hãy phấn đấu hết mình để có được những gì mình muốn, không xin xỏ nèo kéo. Chúc các bạn thành công !

huynguyenmbv

Tài xế O-H
đã load và đổ xăng đầy bình cho bác. Thank bác Hyndai rất nhiều:cp. Không nắm được cơ hội chứ ko bây giờ em học Chulalonkon có cơ hội chém gió thực với bác rồi.

phaocoi

Tài xế O-H
Híc 1000 lận, chát quá bác chủ thớt ơi hạ nhiệt chút được không ?
Nhìn hình thấy thèm quá rồi, không biết có hệt hống điện áp dụng cho mấy con trago 19 tấn không nhẩy???

hocnghe

Tài xế O-H
Ðề: [0001131] CD đào tạo hệ thống điện xe tải Hyundai

Tớ nghĩ bạn cứ nhiệt tình với anh em viết bài chất lượng.
1000 chứ 10000 cũng ko là vấn đề quá khó

thangoto123

Tài xế O-H
em nhìn qua cũng thích lắm,những 1000 điểm cơ mà, em tôn trọng ý kiến của các cụ từng trải, kiến thức và tài liệu có được cac cụ phải trả giá rất nhiều! em chỉ mong là đến khi mình có đủ điểm để tải về thì đường link dow về không bị hỏng!

thangoto123

Tài xế O-H
Tile: [0001131] CD đào tạo hệ thống điện xe tải Hyundai
Định dang: rar
Dung lượng:306.5 Mb
Điểm: 1000

Không hay không giám lấy 1000 điểm của các cụ !

Cụ chủ thớt ơi kiểm tra lại giúp em với!
Em đã đổ xăng cho cụ rồi nhưng không tải được tài liệu.cụ có thể gửi vào mail cho em đươc không, mail của em là: thanghq123@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên